You are here
Home > Technology > સિયાઓમી એમઆઇ 9 અને રેડમી નોટ 7 એ એસઆઇઆરઆઇએમ પ્રમાણપત્ર પસાર કર્યું છે. મલેશિયન લોન્ચ ટૂંક સમયમાં અપેક્ષિત – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

સિયાઓમી એમઆઇ 9 અને રેડમી નોટ 7 એ એસઆઇઆરઆઇએમ પ્રમાણપત્ર પસાર કર્યું છે. મલેશિયન લોન્ચ ટૂંક સમયમાં અપેક્ષિત – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

સિયાઓમી એમઆઇ 9 અને રેડમી નોટ 7 એ એસઆઇઆરઆઇએમ પ્રમાણપત્ર પસાર કર્યું છે. મલેશિયન લોન્ચ ટૂંક સમયમાં અપેક્ષિત – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

સિયાઓમી એમઆઇ 9 આજે બાર્સેલોનામાં તેની વૈશ્વિક રજૂઆત કરશે અને મલેશિયા સહિતના અન્ય દેશોમાં ઉપકરણ પર વેચાણ થવાની ધારણા છે. ગયા સપ્તાહે ચાઇનામાં આ ઉપકરણની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી અને હવે તે એસઆઇઆરઆઈઆરએમમાંથી લીલો પ્રકાશ મેળવે છે.

ઝિયાઓમી એમઆઈ 9

એસઆઈઆરઆઈઆરએમનું ડેટાબેઝ પોસ્ટિંગ સમયે ઑફલાઇન છે પરંતુ અમનઝ દ્વારા સ્ક્રીનકેપ પર આધારિત છે, મલેશિયા માટે એમઆઈ 9 એ મોડેલ નંબર એમ 1 902 એફ 1 જી ધરાવે છે. કારણ કે આ ઉપકરણ પહેલેથી મલેશિયન માર્કેટ માટે પ્રમાણિત છે, તો તમે ઝિયાઓમીને મલેશિયામાં ખૂબ જ ઝડપથી ઉપકરણ પ્રદાન કરવાની અપેક્ષા રાખી શકો છો.

રીકેપ કરવા માટે, Mi 9 ને 6.39 “ફુલ એચડી + એમોલેડ ડિસ્પ્લે મળે છે અને તે સ્નેડ્રેગન 855 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત થાય છે. આ ઉપકરણ 6 જીબી અથવા 8 જીબી રેમ સાથે આવે છે જે 128 જીબી યુએફએસ 2.1 સંગ્રહ સાથે આવે છે.

ચિત્રો લેવા માટે, Mi 9 માં એક ટ્રીપલ કેમેરા સેટઅપ મળે છે જેમાં 48 એમપી એફ / 1.75 મુખ્ય કેમેરા, 12 એમપી એફ / 2.2 ટેલિફોટો શૂટર અને 16 એમપી એફ / 2.2 અલ્ટ્રા-વાઇડ-એંગલ કૅમેરો છે. ડક્સોમાર્ક પર, Mi 9 એ 107 પોઈન્ટ બનાવ્યા જે તેને આઇફોન XS મેક્સથી ઉપર રાખે છે. વિડિઓના સંદર્ભમાં, તેની પાસે 99 પોઇન્ટ્સની ઉચ્ચતમ રેટિંગ છે. આ ઉપકરણ 20 એમપી સેલ્ફિ કેમેરા સાથે પણ આવે છે જે એક નાનકડા ભાગ પર હોય છે.

એમઆઈ 9 પાવરિંગ એ 3,300 એમએએચ બેટરીની સામાન્ય છે અને તે પહેલાં કરતાં વધુ ઝડપી ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે. તે વાયરલેસ ચાર્જિંગ દ્વારા યુએસબી-સી અને 20W દ્વારા 27W વાયર ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે. આ ઉપકરણમાં ડ્યુઅલ-ફ્રીક્વન્સી જીપીએસ, 802.11 એ.સી. વાઇફાઇ 2 × 2 એમઆઈએમઓ સપોર્ટ સાથે પણ મળે છે. ચાઇનામાં, 6 જીબી રેમ + 128 જીબી મોડેલ માટે એમઆઈ 9 2,999 કેનવાય (આશરે આરએમ 1,816) ની કિંમત છે. તમે અમારી જાહેરાત પોસ્ટમાં ઉપકરણ વિશે વધુ જાણી શકો છો.

રેડમી નોટ 7

રેડમી નોટ 7 એ મોડલ નંબર એમ 10101 એફ 7 જી સાથે એસઆઈઆરઆરએમ પર પણ જોવા મળે છે. અગાઉ જોયું તેમ, મલેશિયામાં આગામી મહિને 18 મહિનાની વોરંટી સાથે મલેશિયામાં વેચાણ થવાની ધારણા છે.

રીકેપ કરવા માટે, રેડમી નોટ 7 ને 6.3 “પૂર્ણ એચડી + ડિસ્પ્લે મળે છે અને તે સ્નેપડ્રેગન 660 પ્રોસેસર પર ચાલે છે જે 2.2 ગીગાહર્ટ્ઝ ઘડિયાળની ઝડપે વધારે છે. તેમાં 6 જીબી રેમ છે અને તેમાં 64 જીબી સુધીની સ્ટોરેજ વિકલ્પો છે.

ચિત્રો લેવા માટે, રેડમી નોટ 7 ને 48 એમપી એફ / 1.8 + 5 એમપી ડ્યુઅલ કેમેરા કૉમ્બો મળે છે જ્યારે ફ્રન્ટમાં 13 એમપી સ્વપ્ટી કૅમેરો હોય છે. ઉપકરણને પાવર કરવું એ 4,000 એમએએચની બેટરી છે જે યુએસબી-સી દ્વારા ક્વિક ચાર્જ 4 ને સપોર્ટ કરે છે. રેડમી નોટ 7 હજી 3.5 એમએમ હેડફોન જેક અને ઇન્ફ્રા-રેડ બ્લાસ્ટને જાળવી રાખે છે.

અમારા ટીપસ્ટર અનુસાર, આશ્ચર્યજનક રીતે, એમઆઇ 9 અને રેડમી નોટ 7 એમ બંને એલટીઈ બેન્ડ 5 (850MHz) વગર સ્થાનિક રીતે પ્રમાણિત થયા હતા. જ્યારે મોટા ભાગનાં સ્થાનિક ટેલિકૉસે 1800MHz, 2100MHz અને 2600MHz બેન્ડ્સનો ઉપયોગ કર્યો છે, ત્યારે નીચલા 850MHz આવર્તનની જરૂર છે. યુનિફિ મોબાઇલનું 4 જી નેટવર્ક.

આભાર માટે @KevinNgTK આભાર!

સંબંધિત વાંચન

, , , ,

Top