You are here
Home > Business > હોન્ડા સિવિક 2019 ભારતની લોન્ચની પુષ્ટિ માર્ચ 7 – કારડેકહો

હોન્ડા સિવિક 2019 ભારતની લોન્ચની પુષ્ટિ માર્ચ 7 – કારડેકહો

હોન્ડા સિવિક 2019 ભારતની લોન્ચની પુષ્ટિ માર્ચ 7 – કારડેકહો

10 મી પેઢીના સેડાનની કિંમત રૂ .17 લાખથી રૂ. 22 લાખની હશે

  • હોન્ડા ડીલરો રૂ. 31,000 ની રકમ માટે પ્રી-લૉંચ બુકિંગ સ્વીકારે છે.

  • જાપાની કાર ઉત્પાદક લોંચની તારીખની પુષ્ટિ કરે છે; 2019 હોન્ડા સિવિક 7 માર્ચના રોજ વેચાણ પર જશે.

  • પાવરટ્રેન વિકલ્પો: 1.8-લિટર પેટ્રોલ-સીવીટી અને 1.6-લિટર ડીઝલ મેન્યુઅલ-એમટી.

  • નવી હોન્ડા સિવિક ત્રણ પ્રકારોમાં ઓફર કરવામાં આવશે.

હોન્ડા કાર્સ ઇન્ડિયાએ પુષ્ટિ આપી છે કે તમામ નવા સિવિક 7 માર્ચથી લોન્ચ કરવામાં આવશે. દેશભરમાં હોન્ડા ડીલરોએ રૂ .31,000 ની રકમની પ્રી-લોન્ચ બુકિંગ સ્વીકારી લીધી છે. દસમા-જીન સેડાનને બે એન્જિન વિકલ્પો સાથે ઓફર કરવામાં આવશે – એક 1.8-લિટર આઇ-વીટીસીસી પેટ્રોલ એન્જિન 7-પગલાની સીવીટી સાથે જોડાયેલું છે અને 1.6-લિટર આઇ-ડીટીઇસી ડીઝલ એન્જિન 6 સ્પીડ મેન્યુઅલ ગિયરબોક્સ સાથે જોડાયેલું છે. હા તે સાચું છે. દેશમાં પહેલો વખત ડીઝલ એન્જિન સાથે સિવિક ઓફર કરવામાં આવી રહ્યો છે. પ્રશ્ન એંજિન એ એક જ એકમ છે જે નવા સીઆર-વીના બોનેટ હેઠળ ફરજ બજાવે છે.

સિવિક, જે લગભગ છ વર્ષ પછી પાછો ફર્યો છે, ત્રણ ચલો અને પાંચ કલર વિકલ્પો – પ્લેટિનમ વ્હાઈટ પર્લ, રેડિએન્ટ રેડ, મોર્ડન સ્ટીલ, લુનર સિલ્વર અને ગોલ્ડન બ્રાઉનમાં ઓફર કરવામાં આવશે. ટોપ-સ્પિક સિવિક, જે આ જાસૂસ શોટ પર દેખાતા ટેગગેટ પર ઝેડએક્સ બેજ મેળવશે, તેમાં છ એરબેગ્સ, ટ્રેક્શન કંટ્રોલ, વાહન સ્ટેબિલીટી કંટ્રોલ, ઇલેક્ટ્રિક પાર્કિંગ બ્રેક તેમજ હોન્ડા લેન વૉચ હશે, જે નવા સીઆર- વી અન્ય નોંધપાત્ર લક્ષણોમાં 7-ઇંચની ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ સિસ્ટમ, Android Auto અને Apple Carplay તેમજ રિમોટ એન્જિન અને એસી સ્ટાર્ટ, 8-વે પાવર પાવર એડજસ્ટેબલ ડ્રાઇવર સીટ અને ડ્યુઅલ-ઝોન આબોહવા નિયંત્રણ શામેલ છે.

પરંતુ શું તે કાગળ પર ટોયોટા કોરોલા અલ્ટીસ, હ્યુન્ડાઇ એલાન્ટ્રા અને સ્કોડા ઑક્ટાવીઆ સાથે સ્પર્ધા કરવા માટે પૂરતી ફાયરપાવર ધરાવે છે? શોધવા માટે અહીં ક્લિક કરો .

વધુ વિગતો માટે, હોન્ડાના સત્તાવાર નિવેદનનો સંદર્ભ લો:

હોન્ડા કાર્સ ઇન્ડિયા ઓલ ન્યુ 10 મી જનરેશન હોન્ડા સિવિકની પ્રતીક્ષા માટે પ્રી-લોન્ચ બુકિંગ્સ ખોલે છે

નવી દિલ્હી, 14 ફેબ્રુઆરી, 2019: ભારતમાં પ્રીમિયમ કારના અગ્રણી ઉત્પાદક હોન્ડા કાર્સ ઇન્ડિયા લિ., 15 મી ફેબ્રુઆરી 2019 ના આતુરતાપૂર્વક ઑલ ન્યુ 10 મી જનરેશન હોન્ડા સિવિક માટે પ્રી-લોન્ચ બુકિંગ શરૂ કરશે. પ્રી-લોન્ચ બુકિંગ 31,000 રૂપિયાની બુકિંગ રકમ સાથે દેશમાં સમગ્ર અધિકૃત હોન્ડા ડીલરશીપ્સ પર કરી શકાય છે. ઑલ ન્યુ સિવીક 7 માર્ચ, 2019 ના રોજ શરૂ થવાની છે.

સિવિક વિશ્વભરમાં 25 મિલિયન એકમોના એકત્રિત વેચાણ સાથે હોન્ડાનું સૌથી લાંબી ચાલતું ઓટોમોટિવ નામપત્રી છે. દસ પેઢીઓ દરમિયાન, સિવિક સતત વિશ્વભરમાં બદલાતી ગ્રાહક જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે વિકસિત થયો છે અને વિશ્વભરમાં 170 દેશોમાં વેચાય છે, સતત ડિઝાઇન નવીનતા, પ્રદર્શન અને ઇંધણ-કાર્યક્ષમતા ચલાવવા માટે બાર ઉભા કરે છે.

10 મી જનરેશન સિવિક એ સૌથી ગતિશીલ, સૌથી વધુ તકનીકી રીતે અદ્યતન અને સૌથી સ્ટાઇલીશ સિવિક છે જેણે અત્યાર સુધી વૈશ્વિક સ્તરે આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રશંસા અને અભૂતપૂર્વ સફળતા પ્રાપ્ત કરી છે. તેના એથલેટિક વલણ અને અદ્યતન ઍરોડાયનેમિક સ્ટાઇલ સાથે, 10 મી જનરેશન સિવિક સેડાન એક યુવા, પ્રીમિયમ અને સ્પોર્ટી નવી શૈલી ધરાવે છે જે આગામી લીગમાં સિવિક ડિઝાઇનને આગળ ધપાવશે. નવી-નવી સિવિકનો સંપૂર્ણ આંતરિક આંતરિક ઉન્નત આરામ, અગ્રવર્તી તકનીકી અને વર્ગ-અગ્રણી ગુણવત્તા પ્રદાન કરતી વખતે આકર્ષક, આધુનિક અને અદ્યતન બાહ્ય સ્ટાઇલ સાથે મેળ ખાય છે.

સિવિક પેટ્રોલ અને ડીઝલ પાવરટ્રેનમાં બંને લોન્ચ કરવામાં આવશે. 1.8 એલ આઇ-વીટીસીસી પેટ્રોલ એન્જિન અદ્યતન સીવીટી સાથે જોડાયેલું છે જે મહાન બળતણ અર્થતંત્ર સાથે પ્રભાવશાળી પાવર પેક્ડ પ્રદર્શન આપે છે. હોન્ડા અર્થ ડ્રીમ્સ ટેક્નોલૉજી સિરીઝથી આકર્ષક 1.6L આઇ-ડીટીઇસી ટર્બો એકમ સાથે સિવીક ડીઝલનો ભારતમાં પ્રથમ વખત રજૂ કરવામાં આવી રહ્યો છે, જેમાં સેગમેન્ટ ઇંધણ કાર્યક્ષમતા અને ઉત્કૃષ્ટ ડ્રાઈવિંગ પ્રદર્શનમાં શ્રેષ્ઠ 6 ઓફર મેન્યુઅલ ટ્રાન્સમિશન આપવામાં આવે છે.

Top