You are here
Home > Business > હેપ્પી વેલેન્ટાઇન ડે 2019 ગિફ્ટ, વાઇફ, ગર્લફ્રેન્ડ, બોયફ્રેન્ડ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ માટે ભેટ વિચારો

હેપ્પી વેલેન્ટાઇન ડે 2019 ગિફ્ટ, વાઇફ, ગર્લફ્રેન્ડ, બોયફ્રેન્ડ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ માટે ભેટ વિચારો

હેપ્પી વેલેન્ટાઇન ડે 2019 ગિફ્ટ, વાઇફ, ગર્લફ્રેન્ડ, બોયફ્રેન્ડ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ માટે ભેટ વિચારો
વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ
હેપ્પી વેલેન્ટાઇન્સ ડે 2019 ગિફ્ટ આઇડિયાઝ: આ વેલેન્ટાઇન ડેને તમારા પ્રિયજનને આનંદદાયક અને રોમેન્ટિક ભેટો ભેટો!

હેપ્પી વેલેન્ટાઇન્સ ડે 2019 ગિફ્ટ આઇડિયાઝ: વેલેન્ટાઇન ડે ફક્ત ખૂણામાં છે અને સમગ્ર વિશ્વમાં રોમાન્ટિક ઇન્ટરનેટ પર સર્ફિંગ કરવા અથવા દુકાનો પછી દુકાનોની મુલાકાતે તેમના ભાગીદાર માટે સંપૂર્ણ ભેટની શોધમાં વ્યસ્ત છે. જો કે, આ દિવસ ફક્ત યુગલો માટે જ નથી. તમે તમારા પ્રેમને તમારા મિત્રો પ્રત્યે પણ વ્યક્ત કરી શકો છો જેમણે તમારા દ્વારા જાડા અને પાતળા દ્વારા ઊભા રહેલા છે.

પરંતુ સંપૂર્ણ ભેટ શોધવાનું ક્યારેય સરળ નથી અને આજ સુધી, તમે ગિફ્ટિંગ વૉલ્સ, વૉલ્ટ્સ, બેલ્ટ્સ અને શર્ટ્સથી થાકી ગયા હોવ. તેથી, આ વેલેન્ટાઇન ડે શા માટે તમારા વહાલાની વસ્તુઓને ભેટ આપતી નથી કે જે તેમને આકર્ષવાની ખાતરી કરે છે અને તમે કેટલી કાળજી લો છો તે દર્શાવો. નીચેના ભેટ વિચારોમાંથી એક કયૂ લો અને આ વેલેન્ટાઇન ડેને યાદગાર બનાવો.

આ પણ વાંચો: હેપ્પી વેલેન્ટાઇન્સ ડે 2019 છબીઓ, અવતરણ, સ્થિતિ, એસએમએસ, વૉલપેપર્સ, સંદેશાઓ, તસવીરો, શુભેચ્છાઓ અને ફોટાને શુભેચ્છા પાઠવે છે.

આવશ્યક તેલ

આ રાશિ સાઇન-આધારિત આવશ્યક તેલ વ્યાપક નોંધ સાથે આવે છે જે આત્મઘાતી છે કારણ કે તે શ્રધ્ધા સલ્લા સાથે સંકળાયેલા છે જેમણે રાશિચક્ર સંકેતો વિશે કુશળતા અને જ્ઞાન ધરાવે છે. તે બધું જ ઉલ્લેખ કરે છે – ‘તે તમારા માટે શા માટે ઉપયોગમાં લેવાય છે, તે તમારા આરોગ્ય, સંપત્તિ અને સંબંધો માટે શું કરશે અને તમારા સાઇન મુજબ તમે તેનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરી શકો છો’ થી અને 399 રૂપિયાની રિટેલ થાય છે.

ક્યાં ખરીદી છે: www.onelifeindia.in

લવ રીંગ બેન્ડ્સ

વેલેન્ટાઇન ડે, વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે

શાશ્વત પ્રેમ બેન્ડ પ્લેટિનમમાં ચમકતા હીરા સાથે રચાયેલ છે. તમારા સાથીને આ વેલેન્ટાઇન પર વિશેષ લાગે અને તમારા હૃદયને વ્યક્ત કરવા માટે આ એક શ્રેષ્ઠ ભેટ છે.

ક્યાં ખરીદવું: દક્ષિણ એક્સ્ટેંશન 2 માર્કેટમાં આરકે જ્વેલર્સ સ્ટોર

સનગ્લાસ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

ફ્રેમનો આકાર અને લેન્સનો રંગ તમારા સંપૂર્ણ દેખાવને બદલી શકે છે, તેથી સ્ટાઇલિશ, હજી આરામદાયક હોય તેવા ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા ચશ્મા પસંદ કરવું મહત્વપૂર્ણ છે. જો કે, તમારા નોંધપાત્ર અન્ય માટે આદર્શ સનગ્લાસ પસંદ કરવાનું ખૂબ જ પડકારરૂપ હોઈ શકે છે, તેથી સ્કેવિન સનગ્લાસ માટે જાઓ જે લી કૂપર અને કિલર માટે કસ્ટમાઇઝ સનગ્લાસ અને ફ્રેમ્સ બનાવવા માટેનું લાઇસેંસ ધરાવવાનું એકમાત્ર લેબલ છે અને આ શ્રેણી રૂ. 1,699 થી શરૂ થાય છે.

ક્યાં ખરીદી: Amazon.in

એલઇડી લવ લાઈટ્સ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

તમારે વેલેન્ટાઇનની રાત્રિને સંપૂર્ણ બનાવવાની જરૂર છે સ્વાદિષ્ટ ખોરાક, વાઇન અને દિવાસ્વપ્નમાં રાચનારું એલઇડી લાઇટ છે. તે સફેદ પ્રકાશ એક આંતરિક હવામાન અથવા બાહ્ય વાતાવરણ બનાવશે, અને તમારી સાંજે એક યાદગાર બનાવશે અને રૂ. 1199 માટે રિટેલ કરશે.

ક્યાં ખરીદી: Amazon.in

રાજા અને રાણી મગ સેટ કરો

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

જો તમે ક્રિએટીવ હજી પણ ઉપયોગી ભેટ શોધી રહ્યાં હોવ, તો આ જેવા દંપતી મગ એક સંપૂર્ણ વેલેન્ટાઇન ભેટ છે. આ મગ સેટમાં, ‘હિઝ ક્વીન’ મગમાં એક સરસ ગોલ્ડ હેન્ડલ અને ધાર છે, જ્યારે ‘હેર કિંગ’માં એક સ્ટાઇલિશ સિલ્વરટચ ટ્રીમ ઉચ્ચાર છે જે રૂ. 1699 માટે આધુનિક દેખાવ અને રીટેઇલ બનાવે છે.

ક્યાં ખરીદી છે: propshop24.com

શુભેચ્છા કાર્ડ્સ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

આ ડિજિટલ યુગમાં, તમારા પ્રિયજનને સારી જૂની ફેશન, હસ્તલેખિત, હૃદય-ગલન શુભેચ્છા કાર્ડ રૂ. 120 પર મોકલવાના આનંદને હરાવી શકાતું નથી.

ક્યાં ખરીદી છે: propshop24.com

પ્રાથમિક ડફલ બેગ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

આ અનન્ય ડફલ બેગ ખાતરી કરશે કે તમે સ્ટાઇલમાં જશો. શહેરી નામાંકિત માટે સંપૂર્ણતા માટે રચાયેલ છે, તે ચાલનારાઓ માટે આદર્શ ભેટ છે અને રૂ. 3000 માટે રીટેઇલ કરે છે.

ક્યાં ખરીદી છે: propshop24.com

વ્યક્તિગત મીણબત્તી

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

મીણબત્તીઓ ઓરડાના સરંજામમાં ઉમેરે છે, તેથી રોમેન્ટિક સાંજે આને પ્રકાશિત કરો. જેમ કે તમે વોડકા સોડા સાથે કદી ખોટું કરી શકતા નથી, તમે આ ક્લાસિક સહી મીણબત્તીઓ સાથે રૂ 720 માટે ખોટું કરી શકતા નથી.

ક્યાં ખરીદી છે: propshop24.com

ફ્લાવર બાસ્કેટ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

આ અનન્ય અને રસપ્રદ બાસ્કેટ્સમાં ફૂલો, હાથથી બનાવેલા ચોકલેટ અને વ્યક્તિગત કરેલ મગનો ઉત્તમ વર્ગીકરણ છે. તેમની નવીનતમ ઓફર દ્વારા, MyFlowerTree.com રોમાંસ અને પ્રેમની મૂર્તિને ફરીથી ઉત્તેજિત કરવાની ખાતરી કરે છે.

ક્યાં ખરીદવું: MyFlowerTree.com

ફિટનેસ બેન્ડ

વેલેન્ટાઇન ડે 2019, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે, હેલ્થ વેલેન્ટાઇન ડે 2019, વેલેન્ટાઇન ડે ગીફ આઇડિયાઝ

મેવોફિટ ઇકો અલ્ટ્રા એક આકર્ષક, સ્ટાઇલિશ અને શક્તિશાળી સ્માર્ટવૉચ છે જે કાળા રંગમાં ઉપલબ્ધ છે, સોફ્ટ અને ત્વચા મૈત્રીપૂર્ણ ટી.પી.યુ. મેડિકલ ગ્રેડ સ્ટ્રેપ સાથે આરામદાયક ડીઝાઇન સાથે ફિક્સ અને સુરક્ષિત બકલ સાથે સરળ. તે લગભગ રૂ. 4,990.

ક્યાં ખરીદવું: એમેઝોન અને ફ્લિપકાર્ટ

રીંગ વૉચ

ઘરગથ્થુ બ્રાન્ડ જયપુર વૉચ કંપનીએ વિશ્વના સૌથી નાના ઘડિયાળમાંની એક લોન્ચ કરી છે અને તે કાંડા માટે નહીં પણ આંગળીઓ માટે છે. માત્ર 24 મીમી કદમાં, ઘડિયાળ વ્હાઇટ ગોલ્ડ, પીળા ગોલ્ડ, ડાયમન્ડ અને પર્લની મધનું સુંદર મિશ્રણ છે અને રૂ. 1 લાખ માટે રીટેઇલ કરે છે.

ક્યાંથી ખરીદવું: જયપુર વૉટચેક્સ

Quirky જૂતા

વેલેન્ટાઇનની પરંપરામાં તમારા પ્રિયજન પ્રત્યેના તમારા પ્રેમનું ચિહ્ન મોકલવું શામેલ છે. પરંપરા સાથે ચાલુ રાખીને, પોશમ્પાએ આ વેલેન્ટાઇન ડેની ભેટ માટે ઉત્પાદનોની સૂચિ બનાવી છે. પોશમ્પાથી આ વિશાળ આરામદાયક જૂતાથી તમારા પ્રિયજનને આશ્ચર્ય પાડો અને રૂ. 1500 થી 1800.

ક્યાં ખરીદવું: etsy.com/in-en/shop/ પોશમ્પા

Top