You are here
Home > Sports > શેફેર 'પ્રિફસ્ટ' સામનો કરવા માટે પ્રેપિંગ એનએલ ઇસ્ટ – એમએલબી.કોમ

શેફેર 'પ્રિફસ્ટ' સામનો કરવા માટે પ્રેપિંગ એનએલ ઇસ્ટ – એમએલબી.કોમ

શેફેર 'પ્રિફસ્ટ' સામનો કરવા માટે પ્રેપિંગ એનએલ ઇસ્ટ – એમએલબી.કોમ

પશ્ચિમ પામ બેચ, ફ્લા – તે રાષ્ટ્રીય વસંતમાં વાર્ષિક વસંત પરંપરામાં કંઈક બની રહ્યું છે: મેક્સ સ્શેરર માટે વસંતની ઉચ્ચ તીવ્રતાનો પ્રથમ બુલપેન સત્ર.

સત્યમાં, તે “પ્રથમ” બુલપેન નથી, કારણ કે શેશેર ત્યારથી ફેંકી રહ્યો છે … સારૂ, તેણે ક્યારેય ફેંકવાની ક્યારેય રોકી નથી. તેણે જાન્યુઆરીની શરૂઆતમાં વસ્તુઓને આગળ ધપાવવાનું શરૂ કર્યું તે પહેલાં, તેણે આ બોલ પર કોઈ રન નોંધાયો નહીં, અઠવાડિયામાં ફક્ત થોડા જ વખતમાં પોતાની આંગળીને છૂટી રાખવા માટે રમ્યો હતો. પરંતુ સ્શેઝર માટેનું આ પ્રથમ ઔપચારિક બુલપેન હતું, કેમ કે નેશનલ્સ pitchers અને પકડનારાઓ ગુરુવારે તેમના પ્રથમ સત્તાવાર વર્કઆઉટ સાથે મળીને. તેણે સાથી સ્ટાર્સ જો રોસ , જેરેમી હેલિક્સન અને પેટ્રિક કોર્બીન સાથેના આંગણાને લીધો .

પશ્ચિમ પામ બેચ, ફ્લા – તે રાષ્ટ્રીય વસંતમાં વાર્ષિક વસંત પરંપરામાં કંઈક બની રહ્યું છે: મેક્સ સ્શેરર માટે વસંતની ઉચ્ચ તીવ્રતાનો પ્રથમ બુલપેન સત્ર.

સત્યમાં, તે “પ્રથમ” બુલપેન નથી, કારણ કે શેશેર ત્યારથી ફેંકી રહ્યો છે … સારૂ, તેણે ક્યારેય ફેંકવાની ક્યારેય રોકી નથી. તેણે જાન્યુઆરીની શરૂઆતમાં વસ્તુઓને આગળ ધપાવવાનું શરૂ કર્યું તે પહેલાં, તેણે આ બોલ પર કોઈ રન નોંધાયો નહીં, અઠવાડિયામાં ફક્ત થોડા જ વખતમાં પોતાની આંગળીને છૂટી રાખવા માટે રમ્યો હતો. પરંતુ સ્શેઝર માટેનું આ પ્રથમ ઔપચારિક બુલપેન હતું, કેમ કે નેશનલ્સ pitchers અને પકડનારાઓ ગુરુવારે તેમના પ્રથમ સત્તાવાર વર્કઆઉટ સાથે મળીને. તેણે સાથી સ્ટાર્સ જો રોસ , જેરેમી હેલિક્સન અને પેટ્રિક કોર્બીન સાથેના આંગણાને લીધો . :: કેમ્પિંગ વર્લ્ડ દ્વારા પ્રસ્તુત વસંત તાલીમ કવરેજ ::

હંમેશની જેમ, તે શેશેર હતો જેણે ધ્યાન આપ્યુ હતું. તેણે કાલ્પનિક બેટરોની સંખ્યા, ગુંચવણ અને શપથ લેવાની શરૂઆત કરી હતી, જ્યાં તે ઇચ્છતા હતા ત્યાં કોઈ પણ પિચ માટે. અંતે, શેશેર તેના બાકીના ઘૂંટણના જૂથના લગભગ 10 મિનિટ પછી સમાપ્ત થઈ ગયો, જેણે કામ પર રાષ્ટ્રવ્યાપી ઇસ જોવા માટે ફેંકી દીધા પછી બંધ થઈને ઊભી થઈ.

“મને લાગે છે કે તે હંમેશની જેમ તીવ્ર લાગે છે,” મનગમતું સ્પેન્સર કીબૂમે જણાવ્યું હતું.

મેનેજર ડેવ માર્ટિનેઝે કહ્યું હતું કે, “તમે તેને જુઓ છો, તે દરેક પીચ સાથે સંકળાયેલ છે.” “જો હું નાનો છોકરો છું, તો હું તેને જોઈ રહ્યો છું અને હું નોંધ લઈ રહ્યો છું અને તે જે કરે છે તે અધ્યયન કરે છે. કારણ કે દર પાંચમા દિવસે નહીં, પરંતુ દરરોજ આ વ્યક્તિ એકસરખું મૂકે છે, તે સ્પર્ધા કરે છે.”

આ 34 વર્ષની વયે શૅરઝર છે, 2016 માં નેશનલ લીજ સિ ય યંગ પુરસ્કારોની એક જોડી જીતીને અને ’17 પછી, મેટ્સના જેકબ ડેગ્રોમના ઐતિહાસિક વર્ષને કારણે તેને અસીમિત કરાયા બાદ ’18 માં બીજા સ્થાને રહીને અસંતોષિત થયા. છેલ્લી સીઝનમાં, શેર્ઝર તેની કારકિર્દીમાં પ્રથમ વખત 300 સ્ટ્રાઇકઆઉટ્સમાં પહોંચી હતી. આ શિયાળામાં તેમને એમએલબી નેટવર્કની ટોપ 10 રાઇટ નાઉ દ્વારા બેઝબોલમાં ટોચની ક્રમાંકિત શરૂઆતની પિચર તરીકે નામ આપવામાં આવ્યું હતું.

વિડીયો: માર્ટિનેઝ આ વસંતની મૂળભૂત બાબતો પર ભાર મૂકે છે

અને શૅરઝરે ધીમી પડી જવાની કોઈ નિશાની દર્શાવી નથી.

તેમણે કહ્યું હતું કે, “હું જે કરવા માંગુ છું તે નક્કી કરવા માટે હું ચોક્કસપણે મારી ટીકા કરું છું અને ઑફિસનમાં મારું હોમવર્ક કરું છું અને માઇલ પર જે ચલાવવા માંગું છું તેના નવા વિચારો સાથે આવ્યો છું.” “આ મજા છે. તમે પ્રથમ તમારા પોતાના હિટર્સ પર પ્રયાસ કરો છો, અને પછી તમને લીગના બાકીના ભાગમાં સ્પ્રિંગ ટ્રેનિંગમાં સામનો કરવો પડશે.

@JamalCollier તરફથી ચીંચીં: અહીં મેક્સ સ્શેરર જુઓ pic.twitter.com/UK7Rpb3J8h

“વિકસિત કરવાનું ચાલુ રાખવું તે એક નવી પડકાર છે. કારણ કે તે ક્યાં તો વિકસ્યું અથવા મરી ગયું છે.”

ત્યાં એક ગેરસમજ છે કે મફત એજન્સીમાં લાંબા ગાળાના કોન્ટ્રાક્ટ્સનું સંચાલન કરવું નિષ્ફળ રહ્યું છે. શાર્ઝર એક સંપૂર્ણ કેસ અભ્યાસ છે કેમ તે જમણી પ્લેયરમાં રોકાણ કરવાનું શાણો હોઈ શકે છે. 2015 ની શરુઆત પહેલા રાષ્ટ્રપતિ સાથે હસ્તાક્ષર કર્યા તે પહેલાં તેમને થોડી લાંબી સોદાની સોંપણી વિશે કેટલીક ટીમોથી કંટાળો આવ્યો હતો, જે શેશેર ચોક્કસપણે ભૂલી ગઇ નથી. હવે, તે સાત વર્ષ, $ 210 મિલિયન કરાર ખૂબ વાજબી લાગે છે.

રાષ્ટ્રો સંભવતઃ સંભવિત પ્રભાવશાળી પરિભ્રમણ માટે એન્કર તરીકે સેવા આપવા માટે ફરીથી તે કરાર પર સ્શેરઝર પર હસ્તાક્ષર કરશે, પણ તે કારણ કે તે ફ્રેન્ચાઇઝના નેતાઓ અને ચહેરાઓમાંનું એક બની ગયું છે. સંભવતઃ કોઈ પણ ખેલાડીએ પ્લેઝૉફ્સને જેટલું મુશ્કેલ ગણાવ્યું હતું તેટલું જ નહીં શેશેર છેલ્લા સિઝનમાં ચૂકી ગયો હતો અને ડીસીમાં માર્ટિનેઝ સાથે આ બોલ પર કોઈ રન નોંધાયો નહીં ડિનર ગયો હતો, કારણ કે બંનેએ 2019 સીઝન માટે તેમના દેખાવ અંગે ચર્ચા કરી હતી.

“2018 એક નિરાશાજનક વર્ષ હતું, અમારા માટે એક ભયંકર વર્ષ,” શેશેર જણાવ્યું હતું. “અને જો આપણે સફળ વર્ષ ઇચ્છતા હોત તો આપણે દેખીતી રીતે અલગ રીતે વસ્તુઓ કરવી પડશે.

“આ આનંદદાયક બનશે. આ સંભવતઃ મારા કારકિર્દીમાં ભાગલા માટેની સ્પર્ધામાં ભાગ લેશે.”

જમાલ કોલિઅર 2016 થી એમએલબી ડોટ કોમ માટે રાષ્ટ્રીય આવરી લે છે. ટ્વિટર પર @jamalcollier પર તેને અનુસરો.

Top