You are here
Home > Business > ઓઈલ કિંમતો દ્વારા ટ્રેડ ટોકમાં મિશ્ર – Investing.com

ઓઈલ કિંમતો દ્વારા ટ્રેડ ટોકમાં મિશ્ર – Investing.com

ઓઈલ કિંમતો દ્વારા ટ્રેડ ટોકમાં મિશ્ર – Investing.com
© રોઇટર્સ. © રોઇટર્સ.

ઇન્વેસ્ટિગ.કોમ – શુક્રવારે ક્રૂડના ભાવમાં વધારો થયો હતો, કારણ કે વૈશ્વિક વૃદ્ધિને ઘટાડવાના ચિંતિત સંકેતો વચ્ચે વેપારીઓ યુએસ અને ચીનમાં વેપારની પ્રગતિ અંગે સમાચારની રાહ જોતા હતા.

યુએસના રાષ્ટ્રપતિ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પે જણાવ્યું હતું કે તેઓ 1 માર્ચના રોજ સમાપ્તિની તારીખથી આગળ સોદાને સીલ કરવા ચીનના રાષ્ટ્રપતિ ક્ઝી જિનપિંગને મળશે. સમાચાર એ ચિંતા દ્વારા સરભર કરવામાં આવી હતી કે બે મોટા અર્થતંત્રો વચ્ચેના વેપાર યુદ્ધની વૈશ્વિક અસર હજી પણ તેની ટોલ લઈ રહી છે, ચીનના ઉત્પાદનની માર્કેટ ઇન્ડેક્સ ફેબ્રુઆરી 2016 થી અત્યાર સુધીમાં સૌથી નીચો છે.

માર્ચ માટે વેસ્ટ ટેક્સાસ 0.22% ઘટીને 53.67 ડોલર પ્રતિ બેરલ ઘટીને 8:20 AM પર (13:20 GMT) હતું. અમેરિકા બહાર તેલની કિંમતો માટેના બેન્ચમાર્ક, 0.08% વધીને 60.88 ડોલર પ્રતિ બેરલ વધ્યા.

કારાસાસની રાજ્ય માલિકીની ઓઇલ કંપની પીડીવીએસએએ સામે ટ્રમ્પ વહીવટની મંજૂરીને પગલે આ સપ્તાહે ઓઇલના ભાવમાં થોડો ટેકો મળ્યો હતો, જે અસરકારક રીતે વેનેઝુએલા ક્રુડના પ્રવાહને અટકાવે છે, જે ભારે સલ્ફર-ભારયુક્ત ગ્રેડ છે જે ડીઝલ અને અન્ય પરિવહન ઇંધણ બનાવવા માટે મહત્વપૂર્ણ છે.

અન્યત્ર સાપ્તાહિક તેલના આંકડાએ ક્રૂડના યુએસમાં સાઉદી નિકાસમાં 1.1 મિલિયન બેરલની ડ્રોપ દર્શાવી હતી, જેણે કિંમતો પર પણ ભાર મૂક્યો હતો.

દરમિયાન, રોકાણકારો બેકર હ્યુજીસ પાસેથી સાપ્તાહિક તરફ આગળ વધી રહ્યા છે, જેને ઓઇલ પ્રોડક્ટ્સની માગની અગ્રણી સૂચક માનવામાં આવે છે.

અન્ય એનર્જી ટ્રેડિંગમાં, ગેલેન 1% થી $ 1.3916 વધ્યું હતું, જ્યારે એક ગેલન 0.5% થી 1.8677 ડોલર ઘટ્યું હતું. બ્રિટીશ થર્મલ એકમોમાં 0.3% થી 2.804 ડોલર ઘટાડો થયો.

ડિસક્લેમર: ફ્યુઝન મીડિયા

તમને યાદ કરાવવું છે કે આ વેબસાઇટમાં સમાયેલ ડેટા રીઅલ-ટાઇમ અથવા સચોટ નથી. તમામ સીએફડી (સ્ટોક્સ, ઇન્ડેક્સ, ફ્યુચર્સ) અને ફોરેક્સના ભાવ એક્સચેન્જ દ્વારા આપવામાં આવતાં નથી પરંતુ તેના બદલે માર્કેટ ઉત્પાદકો દ્વારા, અને તેથી ભાવ ચોક્કસ હોઈ શકતા નથી અને વાસ્તવિક બજાર કિંમતથી અલગ હોઈ શકે છે, જેનો અર્થ છે ભાવ ભાવ સૂચક છે અને વ્યવસાયિક હેતુ માટે યોગ્ય નથી. તેથી આ ડેટાનો ઉપયોગ કરવાના પરિણામે ફ્યુઝન મીડિયાની કોઈપણ જવાબદારીને ગુમાવવાની કોઈ જવાબદારી તમારી પાસે નથી.

ફ્યુઝન મીડિયા અથવા ફ્યુઝન મીડિયા સાથે સંકળાયેલ કોઈપણ વ્યક્તિ ડેટા, અવતરણચિહ્નો, ચાર્ટ્સ અને આ વેબસાઇટની અંતર્ગત ખરીદી / વેચાણ સંકેતો સહિતની માહિતીના આધારે વિશ્વાસ પરના પરિણામે નુકસાન અથવા નુકસાન માટે કોઈ જવાબદારી સ્વીકારશે નહીં. નાણાકીય બજારોમાં ટ્રેડિંગ સાથે સંકળાયેલા જોખમો અને ખર્ચને લગતી સંપૂર્ણ માહિતી આપો, તે જોખમકારક રોકાણ સ્વરૂપમાંનું એક શક્ય છે.

Top