You are here
Home > Sports > રાપ્ટર એલીટ છે – અને તેઓ તેમના શ્રેષ્ઠ છતાં પણ નથી – આ રિંગર

રાપ્ટર એલીટ છે – અને તેઓ તેમના શ્રેષ્ઠ છતાં પણ નથી – આ રિંગર

રાપ્ટર એલીટ છે – અને તેઓ તેમના શ્રેષ્ઠ છતાં પણ નથી – આ રિંગર

કાવી લિયોનાર્ડની હાઇલાઇટ્સથી ભરાયેલી રાતમાં કાવી લિયોનાર્ડને વ્યાખ્યાયિત કરતી વખતે તે માત્ર એક ક્લો (કુદરતી રીતે) નો ઉપયોગ કરે છે. બુધવારે રાત્રે ફિલાડેલ્ફિયા 76 ની સામે બુધવારે રાત્રે 113-102 ની જીતમાં ચોથી ક્વાર્ટરમાં ચાર મિનિટ બાકી હોવાથી, લિયોનાર્ડે બેન સિમોન્સ સામે રક્ષણાત્મક પુનરાવર્તન કર્યું અને પોતાની બાસ્કેટ તરફ કૂદકો આપ્યો. જોએલ ઇમ્બીદને ટકી રહેવાની કોશિશ કરી, પરંતુ ટોરોન્ટો સ્ટાર તેને રાપ્ટોર્સની ફ્રી થ્રો લાઇન પર છોડી ગયો. જેમ લિયોનાર્ડે ફ્લાઇટ લીધો, તે જિમી બટલરથી સ્વાઇપ દ્વારા પસાર થયો. તે સિંગલ માટે એક ફીલ્ડ્સ બિગ થ્રી, એક-સીલિંગ એક-હેન્ડ ડંક માટે ગયો. તે ક્ષણે, એવું લાગ્યું કે રાપ્ટર્સે ઇસ્ટર્ન કોન્ફરન્સ સર્વોચ્ચતા માટેની સ્પર્ધામાં પાછળથી સિકર્સને છોડી દીધા હતા.

ટોરોન્ટોએ બુધવારે પૂર્વમાં શ્રેષ્ઠ રેકોર્ડ (અને એનબીએમાં સર્વશ્રેષ્ઠ રેકોર્ડ) સાથે પ્રવેશ કર્યો હતો. પરંતુ સિકર્સ ઉદભવતા હતા, લાઇનરમાં બટલર સાથે 8-2થી આગળ હતા. ફિલી કદાચ મિલ્વૉકી અથવા ટોરોન્ટો જેવી જ ઝડપી શરૂઆત ન હોત, પરંતુ બટલરના ઉમેરા સાથે, અચાનક તેઓ રૅપ્સ (લિયોનાર્ડ અને કાયલ લોરી) પર બે અને બક્સ (ગિયાન્સ એન્ટિટોકોનમ્પો) પર એક સ્ટાર હતા.

વિશિષ્ટ ખેલાડીઓની ગણતરી રાખવી એ નિર્દોષ છે જો તેમાંનો એક લિયોનાર્ડ છે, જે તંદુરસ્ત હોવા છતાં, તાજેતરનાં વર્ષોમાં ટોચના પાંચ ખેલાડીઓની તુલનામાં કંઈ ઓછું નથી. ભૂતપૂર્વ સ્પુર પહેલેથી જ આ સિઝનમાં રાતના આવી રહ્યો છે, તે સરેરાશ 25.6 પોઈન્ટ, 8.5 રીબન્ડા અને ત્રણ સહાયક સરેરાશ હતો. પરંતુ તે હજુ પણ લાગતું હતું કે તે સંપૂર્ણ ઝડપે નથી. તેણે આ સીઝનમાં છ મેચો ગુમાવી દીધી છે અને બેક-ટુ-બેક બંને બાજુઓમાં રમવાનું બાકી છે કારણ કે રૅપ્સ તેની મુશ્કેલીજનક હૅમસ્ટ્રિંગથી સુરક્ષિત છે.

પરંતુ લિયોનાર્ડે તે ટોચના પાંચ ખેલાડીઓના અંતમાં વધુ ચિહ્નો દર્શાવ્યા છે; બુધવારે, તે જીવંત આવ્યો. કાવીએ ટોરોન્ટોમાં જોડાયા ત્યારથી તેમની શ્રેષ્ઠ રમત રમી, 24 શોટમાં 35 મિનિટમાં 36 પોઈન્ટ સાથે નવ બોર્ડ, પાંચ ચોરી, એક બ્લોક અને સહાય સાથે.

રાપ્ટોર્સ સમગ્ર ગુનામાં સંઘર્ષ કરતા હતા; તેઓ ફિલ્ડથી વધુ ખરાબ થયા અને ફિલી કરતાં 3 કરતા વધુ ખરાબ. સેર ઇબાકા 18 પોઇન્ટ્સમાં ગયો હતો, પરંતુ અન્ય કોઈ સ્ટાર્ટર સાત કરતા વધારે નહીં, લોરી સહિત, જે રાત્રે 3 થી 1 -7 હતો. પરંતુ રાપ્ટોર્સનો સૌથી મોટો ફાયદો એ છે કે તેમની પાસે કોઈ પણ વ્યક્તિ સાથે મેળ ખાવા માટે પૂરતી ઊંડા રોસ્ટર છે. એમ્બીડમાં ફેંકવા માટે તેઓને એક મોટા શરીરની જરૂર હતી, અને કેટલીકવાર સ્ટાર્ટર જોનાસ વેલાન્સિઆનાસે બેન્ચની સીઝનની ઊંચી 26 પોઇન્ટ મૂકી હતી. ભારને ગુનામાં લાવવા માટે કોઈને પણ આવશ્યકતા હતી, અને લિયોનાર્ડ સુપરસ્ટાર-સ્તરના પ્રદર્શન સાથે આવ્યાં હતાં.

ટોરોન્ટોમાં લિયોનાર્ડ માટેના આ પ્રકારના ઉચ્ચ સ્કોરિંગ રમતો માનકની નજીક છે. ગયા સપ્તાહે, તેણે સ્ટીફ કરી-વૉર વોરિયર્સ પર 37 પોઈન્ટ ગુમાવ્યાં, તેમ છતાં તેની પાસે 44 મિનિટ અને તે કરવા માટે ઓવરટાઇમ અવધિ હતી. અને શનિવારે, 37 મિનિટમાં 34 પોઇન્ટ્સ હતા. બંને આઠ-રમતની વિજેતા શ્રેણીનો ભાગ હતા, જે સોમવારની રાતે ડેનવરને ભારે નુકસાન પહોંચાડ્યું હતું.

બુધવારના પરિણામને ધ્યાનમાં લીધા વિના રાપ્ટર પૂર્વના ટોચ પર રહ્યા હતા; તે આ સિઝનમાં કેટલું સારું રહ્યું છે, લાઇનઅપની અંદર અને બહારના શ્રેષ્ઠ ખેલાડી સાથે પણ. પરંતુ જીત સાથે, રૅપ્સે ફક્ત તેમના કેસને પ્રોત્સાહન આપ્યું કે તેઓ ઉપરના કટ પણ હોઈ શકે છે – કોન્ફરન્સમાં પણ સૌથી મોટા પડકારોનો સામનો કરી શકે છે – અને તે હજી પણ તેમની છત પર ન આવી શકે. ટોરોન્ટો આ સિઝનમાં એક મશીન રહી છે, અને તે ભાગનો ભાગ આ હકીકતને કારણે હોઈ શકે છે કે આ ટીમના મોટા ભાગના લોકોએ માત્ર છેલ્લા સીઝનમાં 59 રમતો જીતી હતી. પરંતુ તે હજી પણ લિયોનાર્ડ સાથે 26 નિયમિત સિઝનની રમતો રમી રહ્યો છે અને તે છેલ્લા સિઝનમાં ડ્વેન કેસીની સહાયક નિક નર્સ, મુખ્ય કોચ તરીકે સહાયક છે. રૅપ્ટર્સની સીઝનમાં આવી રહેલી ઘણી સુસંગતતા, એક અલગ સુપરસ્ટારમાં પ્લગ બનાવવું એ હંમેશાં સ્વચ્છ ફીટ નથી, ખાસ કરીને ડેમર ડેરોઝને પ્રારંભિક લાઇનઅપમાં લિઓનાર્ડના સ્થાન પર કેટલો સમય ફાળવ્યો છે તે આપેલું છે.

“ગાંડપણની વ્યાખ્યા”, બાસ્કેટબોલ ઓપરેશન્સના રાપ્ટોર્સના પ્રમુખ, મસાઇ ઉજીરીએ ઇએસપીએનની ધ જંપ પરની રમત પહેલા કહ્યું હતું કે , “કંઈક વારંવાર કંઈક કરી રહ્યું છે.” તેણે દરમિયાન દરમિયાનના ક્વાર્ટર સાઇડલાઇન ઇન્ટરવ્યુમાં શબ્દસમૂહને પુનરાવર્તન કર્યું રમત. ભૂતકાળમાં, ટોરોન્ટો એક નવી સીઝનની આશા રાખતા, સમાન કોર સાથે મોસમ દાખલ કરશે. પરંતુ ઉજીરીના બોલ્ડ ઑફિસોન ટ્રેડ દ્વારા જુદી જુદી ટીમ અને એક અલગ અસ્તિત્વ પ્રશ્ન થયો છે: લિયોનાર્ડ આ રાપ્ટોર્સને કેટલો દૂર લઈ શકે છે?

Top