You are here
Home > Sports > ત્વરિત પ્રતિક્રિયા: ગોન્ઝગા બઝઝર બીટર વોશિંગ્ટન 81-79 – યુડબલ્યુ ડોગ પાઉન્ડ

ત્વરિત પ્રતિક્રિયા: ગોન્ઝગા બઝઝર બીટર વોશિંગ્ટન 81-79 – યુડબલ્યુ ડોગ પાઉન્ડ

ત્વરિત પ્રતિક્રિયા: ગોન્ઝગા બઝઝર બીટર વોશિંગ્ટન 81-79 – યુડબલ્યુ ડોગ પાઉન્ડ

હવે તેઓ જાણે છે કે વાસ્તવિક સ્પર્ધા જેવો દેખાય છે.

બીજા સીધા સીઝન માટે માઇક હોપકિન્સ અને તેના વોશિંગ્ટન હુક્કીઝે રાષ્ટ્રની # 1 ટીમ જેવો દેખાતો દેખાવ કર્યો હતો. પરંતુ છેલ્લા સીઝનથી વિપરિત જ્યારે યુ.ડબલ્યુએ કેન્સાસને રસ્તા પર નાખ્યો હતો (હા, હા … “તટસ્થ સાઇટ”), આ સમયે કોઈ અસ્વસ્થતા નથી. ગોન્ઝગાએ સ્પૉકેનમાં વોશિંગ્ટન 81-79 ને પરાજય આપ્યો હતો.

થોડા કી ફાળો આપનારાઓ પણ ગુમ થયા, ગોન્ઝગાએ હુક્સીઓ માટે સર્વોચ્ચ પડકાર આપ્યો. બુલડોગ દેશના શ્રેષ્ઠ ગુનાની બડાઈ માગે છે અને રમતમાં આવતા પ્રત્યેક 98 પોઈન્ટથી સરેરાશ સરેરાશ છે. ચાર શરુઆત રમત દીઠ 11 પોઇન્ટ્સની સરેરાશ અને તેમાંથી પ્રત્યેકમાં 35% થી વધુ ત્રણ શૂટ કરે છે. એક સ્ટાર્ટર – 6’8 “રુઈ હચીમુરા- 60% એફજી અને 50% ત્રણ પોઇન્ટ શૂટિંગમાં રમત દીઠ લગભગ 22 પોઇન્ટ સરેરાશ.

તે ઊંચી સંખ્યા હોવા છતાં, યુડબ્લ્યુ સંરક્ષણ પડકાર પર હતું. યુડબ્લ્યુ ઝોનમાં ઝેગ્સ લાંબી અંતરની શૂટિંગ શામેલ છે, જે ફક્ત 8 જ ઊંડા બને છે. વધુમાં, ઝેગ્સ, જેણે બે પોઇન્ટ શોટ પર 65% એફજી (FG) સાથે રાષ્ટ્રનું નેતૃત્વ કર્યું હતું, તે માત્ર આર્કની અંદરથી 43 માંથી 44 (44%) જતા હતા.

તે ખૂબ સારી સંરક્ષણ છે, બધી વસ્તુઓ ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે.

તે સંરક્ષણએ એક ગુના માટે વળતર આપ્યું હતું જે બધી રમતને અસંતુલિત કરતી હતી. જેલેન નોવેલ એકમાત્ર ડોગ હતો જે સતત ગોન્ઝગા સંરક્ષણ સામે રમત દરમિયાન કંઇપણ મેળવી શકે છે. હુસ્કીઝ સ્ટાર 26 પોઇન્ટ્સ અને પાંચ રિબાઉન્ડ્સ મૂક્યો. તેમની શૂટિંગએ બીજા અડધા ભાગની શરૂઆતમાં મજબૂત યુડબલ્યુ રનને વેગ આપ્યો હતો, જેણે યુ.ડબ્લ્યુ.ને બુલડોગ્સની શરૂઆતમાં જોયું હતું. તે 9.4 સેકંડ બાકી હોવાથી તેની ફ્રી થ્રોઝ હતી જેણે રમતને બીજી વખત બાંધી હતી.

કમનસીબે, હસ્કી તેને ખેંચી શક્યા નહીં. પીચ જોશ પર્કિન્સ (9 ગુણ, 5 સહાયકો) ની સુંદર સહાય દ્વારા હાચીમુરા (22 ગુણ, 9 રીબ) દ્વારા નાટકીય 12 ફૂટ ક્ષેત્રનો ગોલ 0.6 સેકન્ડ્સ સાથે અયોગ્ય બુલડોગ્સ માટે રમતને કાપી નાખ્યો.

વોશિંગ્ટન હવે મોટા ભાગે કોન્ફરન્સ શેડ્યૂલમાંથી બહાર નીકળેલા ક્રૂર ખેંચાણ દ્વારા છે. જો કે # 15 વર્જિનિયા ટેક હજી પણ બહાર છે (12/15), યુ.એસ. વોશિંગ્ટન સ્ટેટ વિરુદ્ધ પીએસી 12 નાટક શરૂ થાય તે પહેલાં ચાર સીધા ઘર રમતો રમશે. રવિવારે સિએટલ યુ સાથે તે સ્ટ્રેચ શરૂ થાય છે.

રમત બિંદુઓ

  • યુ.ડબ્લ્યુના પ્રારંભિક પાંચ ડેવિડ ક્રિસપ , મેટિસે થિયુબુલ , જેલેન નોવેલ , નોહ ડિકરસન અને હમીર રાઈટ હતા. સેમ ટિમ્મિન્સના સ્થાને રાઈટની બીજી સીધી શરૂઆત હતી.
  • તેની બધી રક્ષણાત્મક શક્તિ માટે, મટીસ થિયુબુલ ખરેખર ત્રણ પોઇન્ટ શૉટ સાથે સંઘર્ષ કરે છે. તેણે સિઝનમાં ફક્ત 24% રમત શૂટિંગમાં પ્રવેશ કર્યો. તેણે બુલડોગ સામે 3-6 ની ઝડપે તે વલણને થોડુંક ધરપકડ કર્યું હતું. જો તે સ્ટ્રોક ફરીથી શોધી શકે, તો તે કોન્ફરન્સ પ્લેમાં હુસકીને વરદાન આપશે.
  • પ્રથમ અડધા અપરાધ આ Huskies ટીમ માટે સંઘર્ષ ચાલુ રહે છે. પ્રથમ અડધા ઘડિયાળના 10 મિનિટ બર્ન કરવામાં આવ્યા ત્યાં સુધી તેઓ 10 પોઇન્ટ્સ મેળવ્યા ન હતા. સાંજે વધુ સારી રીતે આભાર માનવામાં આવી હતી, કારણ કે ટીમ દ્વારા ફ્રી થ્રો લાઇન પર મોટી રાતમાં (15 માંથી 14) આભાર માનવામાં આવ્યો હતો.
  • આજની રાત ફરીથી યુ.ડબલ્યુ. માટે એક અસ્થિર મુશ્કેલી હતી. રાઈટ અને ટિમ્મિન્સ બંનેએ પ્રથમ અડધા મિનિટમાં ત્રણ ફોલ્સને પછાડી દીધા હતા અને બીજા અર્ધમાં ઓછા આક્રમક રમત માટે રમાયા હતા. રાઈટએ રમતમાં જવા માટે 9:24 સાથે ડક્યુ.ડી. મેળવ્યા અને ડિકરસન તેને 2:46 માર્ક પર અનુસર્યા.
  • આજની રાત જોમલ બે દેખીતી હતી. આ સિઝનમાં હજુ પણ તાજી વ્યક્તિએ ફિલ્ડ ગોલ કર્યો નથી.
  • હા, બિલ વૉલ્ટન આજની રાતની કોલ પર હતા. શબ્દો સાથે પણ વર્ણન કરવું ખૂબ અતિવાસ્તવ હતું.

Top