You are here
Home > Sports > જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર ઉદઘાટન માટે જાણીતા નામો – ડોગનેશન

જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર ઉદઘાટન માટે જાણીતા નામો – ડોગનેશન

જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર ઉદઘાટન માટે જાણીતા નામો – ડોગનેશન

જ્યોર્જિયા ફૂટબોલ સમાચાર માટે તમારી એક-સ્ટોપ શોપ ગુડ ડે, યુજીએમાં સ્વાગત છે અને લે છે. જ્યોર્જિયા ફૂટબોલ, ભરતી, બાસ્કેટબોલ અને ઘણું બધું વિશે તમારે જે જાણવાની જરૂર છે તેના માટે દર અઠવાડિયે સવારે અમને તપાસો.

જ્યોર્જિયાના આગામી રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર કોણ હશે?

પ્રથમ શુક્રવારે રાત્રે નોંધાયા પછી, કોલોરાડોએ અંતે તેના મુખ્ય કોચિંગ અધિકારીને ભાડે રાખ્યા, કેમ કે બફેલોએ હવે તેમના અગાઉના વડા કોચ તરીકે ભૂતપૂર્વ જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર મેલ ટકરને જાહેરાત કરી હતી.

જ્યોર્જિયામાં છેલ્લા ત્રણ સિઝન માટે ટકર રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર છે, કેમ કે તે જ વર્ષે કિર્બી સ્માર્ટ આવ્યા હતા. ડોગનેશનના ચિપ ટાવર્સે ટિકરને એલ્થેન્સમાં હતા ત્યારે બુલડોગ્સ પરની અસર વિશે લખ્યું હતું જે તમે અહીં વાંચી શકો છો.

આગળ જોઈને, કોઈએ ટકરને જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર તરીકે બદલવાની જરૂર પડશે. કોઓર્ડિનેટર ભાડે હંમેશા એક મોટો સોદો છે, કારણ કે ખરાબ વ્યક્તિ પ્રોગ્રામને પાછો સેટ કરી શકે છે, કારણ કે જ્યોર્જિયાના ચાહકો સારી રીતે જાણે છે કે જ્યારે માર્ક રિચે 2015 ના સીઝન પહેલા બ્રાયન સ્ત્ટોનેહેમરને અપમાનજનક કોઓર્ડિનેટર તરીકે નિયુક્ત કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો. આ પહેલી વાર હશે જ્યારે સ્માર્ટને તેના એક કોઓર્ડિનેટરને બદલવાની જરૂર પડશે, કારણ કે ટકર અને આક્રમક કોઓર્ડિનેટર જિમ ચેની બંને એથેન્સમાં તેમના સમયની શરૂઆતથી સ્માર્ટ સાથે રહ્યા છે.

પરંતુ જ્યોર્જિયાની નોકરી તે છે કે જે તે છે – દેશમાં શ્રેષ્ઠમાંની એક – નોકરી માટે સંખ્યાબંધ સક્ષમ ઉમેદવારો હોવા જોઈએ. ચાલો કેટલાક નામ અને ઉમેદવારો પર ધ્યાન આપીએ જે ટકરને જ્યોર્જિયાના રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર તરીકે બદલી શકે છે:

લાઇનબેક્સર્સ કોચની અંદર ગ્લેન શુમેન, જ્યોર્જિયા

ટકરની જેમ, શુમેન શરૂઆતથી સ્માર્ટ સાથે રહ્યો છે, કારણ કે 2015 ની સિઝન પછી તે એલાબામાથી પણ આવ્યો હતો. શ્યુમેનએ જ્યોર્જિયાના આંતરિક લાઇનબૅકર્સને વિકસાવવા માટે ઉત્તમ કામ કર્યું છે, કારણ કે તેણે એક સિઝન પહેલાં રોક્વન સ્મિથને દેશમાં શ્રેષ્ઠ લાઇનબેકરમાં ફેરવવામાં મદદ કરી હતી.

તે તાઈ ક્રાઉડર અને મોન્ટી રાઇસ જેવા વિકસિત ખેલાડીઓ પણ છે, બંને ખેલાડીઓ 3-સ્ટાર ભરતી કરે છે, એસઈસી લાઇનબૅકર્સ શરૂ કરવા માટે. અમે નવા વર્ષની ચેનિંગ ટિંડલને વર્ષ દરમિયાન વધુ સારી રીતે જોતા, કારણ કે તેણે શનિવારે અલાબામા સામે સારો દેખાવ કર્યો હતો.

શુમેન પણ એક ઉત્તમ ભરતીકાર છે, કેમ કે તેણે ક્વે વોકર, રિચાર્ડ લેકાઉન્ટે અને 2019 5-સ્ટાર કમિટન નોલાન સ્મિથની પસંદગી માટે પ્રાથમિક ભરતી કરનાર તરીકે સેવા આપી છે.

શુમેન વિરુદ્ધની ખામીઓ એ છે કે જ્યોર્જિયાને હજુ પણ રક્ષણાત્મક બેક કોચ ભાડે લેવાની જરૂર છે, કારણ કે ટકરએ તે સ્થિતિ અને તેની ઉંમરને પણ કોચ કરી હતી. શૂમેન ફક્ત 28 વર્ષનું છે, અને કોલેજ ફૂટબોલમાં તે સૌથી નાના કોઓર્ડિનેટરમાંનું એક હશે. પરંતુ લોસ એન્જલસ રૅમ્સના કોચ સીન મેકવેએ બતાવ્યું છે કે, કોચિંગ વર્લ્ડમાં ઉંમર કોઈ વાંધો નથી. જો તમે કોચ કરી શકો છો, તો તમે કોચ કરી શકો છો.

શૂમનને નોકરી માટેના ટોચના આંતરિક ઉમેદવાર તરીકે જોવું જોઈએ. જ્યોર્જિયાના સ્ટાફ પર જોવાનું બીજું નામ ડેન લૅનિંગ હશે, જેણે બહારના લાઇનબેક્સર્સ કોચ તરીકે પોતાની પ્રથમ સીઝન પૂર્ણ કરી હતી.

ડેરિક એન્સલે, ઓકલેન્ડ રાઇડર્સ રક્ષણાત્મક બેક કોચ

2016 માં અક્સલેએ ટકરને અલાબામાના રક્ષણાત્મક બેક કોચ તરીકે બદલ્યો હતો અને તે ફરીથી જ્યોર્જિયામાં તે કરી શકે છે, તે સ્માર્ટ હોવું જોઈએ તે દિશામાં હોવું જોઈએ.

હાલમાં તે રાઇડર્સ રક્ષણાત્મક પીઠના કોચ છે, જ્યારે એન્જેલીની મોટા ભાગની કૉલેજ કૉલેજમાં આવે છે, કારણ કે તે ટેનેસી, કેન્ટકી અને એલાબામામાં સંરક્ષણાત્મક બેક કોચ છે. છેલ્લું ઑફિસોન તેઓ કોલોરાડો સ્ટેટમાં ડિફેન્સિવ કોઓર્ડિનેટર જોબ લેવાનું નક્કી કર્યું હતું, જ્યાં ઓકલેન્ડના જોન ગ્રુડનના સ્ટાફ સાથે જોડાયા તે પહેલાં, યુ.એસ.એ. એલ્યુમ માઇક બોબો કોચ હતા.

શુમેનની જેમ, એન્સલેને એક ઉત્તમ ભરતીકાર તરીકે ગણવામાં આવે છે અને તે પહેલાં ક્યારેય રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર રહ્યો નથી. પરંતુ ગૌણમાં તેના વ્યાપક કાર્યને પગલે, ઍન્સલે બંને ટકરની ભૂમિકાઓ ભરી શકે છે.

ઍક્સલે ટકર માટે લોજિકલ બાહ્ય રિપ્લેસમેન્ટ જેવા લાગે છે, જો કે તે ધ્યાનમાં રાખવાની જરૂર છે કે તે અને સ્માર્ટ એલાબામામાં ઓવરલેપ નહોતા કરતા. બીજો બાહ્ય નામ અમે અલાબામા સહ-સંરક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર અને અંદરની લાઇનબેકર્સ કોચ પીટ ગોલ્ડિંગનો ઉલ્લેખ કરીશું. પરંતુ તે અસંભવિત લાગે છે કે તેણે ફૂટબોલ સ્કૂપ મુજબ ઓલે મિસ અને ઓક્લાહોમા બંને પર સંરક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટરની સ્થિતિને પહેલાથી જ બંધ કરી દીધી છે .

કેવિન શેરર, ટેનેસી રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર

જ્યોર્જિયાના ચાહકોએ આ નામ યાદ રાખવું જોઈએ, કારણ કે જેરેમી પ્ર્યુઇટના સ્ટાફની છેલ્લી ઑફિસોનમાં જોડાતા પહેલાં શેરર જ્યોર્જિયાના બહારના લાઇનબૅકર્સ કોચ હતા. શ્યુમેન અને ઍન્સલેના વિરોધમાં, શેરરે ટેનેસીમાં માત્ર એક વર્ષ હોવા છતાં, સંરક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર તરીકે કામ કર્યું છે. સ્વયંસેવકોએ કુલ સંરક્ષણમાં 9 મું સ્થાન મેળવ્યું હતું, અને આ ભૂતકાળની સીઝનમાં એસઈસીમાં સંરક્ષણ જાળવી રાખવામાં 12 મી, પરંતુ તે નંબર્સ કોચ તરીકે શેરરની ક્ષમતા કરતાં નક્સવિલેમાં પ્રતિભા અભાવના વધુ સૂચક હોઈ શકે છે.

શેરરેર જ્યોર્જિયા પ્રોગ્રામ જાણે છે, પરંતુ તેની સાથે સૌથી મોટો પ્રશ્ન એ છે કે તે માત્ર એક સીઝન પછી ટેનેસી છોડવા માંગે છે કે નહીં. સ્વયંસેવકો હજી પણ થોડી વાસણમાં છે, કારણ કે તે 5-7 ની સાબિત થઇ હતી અને મોસૌરી અને વાન્ડરબિલ્ટને સિઝનને સમાપ્ત કરવા માટે ડબલ અંકોથી ગુમાવ્યું હતું. શેરરની ભરતી કરવી વધુ ખર્ચાળ વિકલ્પ હોઈ શકે છે, આપેલ છે કે 2020 સીઝન દરમિયાન તે ટેનેસીમાં કરાર હેઠળ છે અને ગયા વર્ષે 705,000 ડોલરની કમાણી કરી હતી.

જ્યોર્જિયા નિઃશંકપણે ટેનેસી કરતા વધુ સારી નોકરી છે, પરંતુ સ્માર્ટ ખરેખર ખરેખર કેટલાક સિઝનમાં લાવશે કે જેણે માત્ર એક સિઝન અગાઉ તેના સ્ટાફને છોડી દીધા હતા?

ગ્રેગ સ્કિઆનો, ઓહિયો સ્ટેટ ડિફેન્સિવ કોઓર્ડિનેટર

ટેનેસીના ચાહકોએ ગયા વર્ષે ખુલ્લી રીતે બળવો કર્યો ત્યારે, આ નામ ખૂબ જ લોકપ્રિય બનશે નહીં, જ્યારે શિયાનો તેના આગામી વડા કોચ બનવાના હતા. પરંતુ રક્ષણાત્મક કોઓર્ડિનેટર તરીકે, તે હજી પણ એક સારો વિકલ્પ છે.

તેમની ભરતીની કુશળતા એવી નથી કે શ્યુમેન, શેરર અને ઍન્સલે પાસે છે, પરંતુ ઓહિયો સ્ટેટમાં તેમના સમય દરમિયાન, તેમણે જોયું છે કે તેમની ચાર રક્ષણાત્મક બેક એનએફએલ ડ્રાફ્ટના પ્રથમ રાઉન્ડમાં લેવામાં આવે છે. તે ભરતી કરવા માટેનું એક સુંદર અસરકારક વેચાણ છે, ખાસ કરીને 2019 4-સ્ટારની પસંદગી ટાયરિક સ્ટીવેન્સન અને કેઇર એલામની ભરતી કરે છે.

શિયાનો વર્તમાન રોજગારીની સ્થિતિ અજાણ છે, કારણ કે ઓહિયો સ્ટેટને અપમાનજનક કોઓર્ડિનેટર રાયન ડેને શહેરી મેયરની જગ્યાએ સ્થાનાંતરિત કરવામાં આવે છે. ઓહિયો સ્ટેટ ડિફેન્સે આ ભૂતકાળની સીઝનમાં પણ એક પગલું લીધું હતું, અને તે એક કારણ છે કે તે કૉલેજ ફૂટબોલ પ્લેઑફમાં નથી. અને શિયાનો ખૂબ ઝડપથી વડા કોચ બનવા માંગે છે, કેમ કે તે સંભવતઃ ફરીથી સંભળાય છે. તે સૌથી વધુ પ્રખ્યાત ભાડે નહીં હોય, પરંતુ તે વિશાળ માર્જિન દ્વારા સૂચિબદ્ધ નામોની સૌથી વધુ અનુભવી ભાડે આપે છે.

ડોગનેશનથી શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ

ટ્વિટર પર ડોગ્સ

નાપ … 😂😂 આપણે કોચ ટકર માટે ખુશ છીએ

– झेઝિયન લોગ્યુએ (@ થરેલઝબો 0) ડિસેમ્બર 5, 2018

હેપ્પી રીડીંગ ડે અને ફાઇનલ્સ પર સારા નસીબ, બુલડોગ્સ! pic.twitter.com/aRKo6zQckS

– યુજીએ (@ યુનિર્વર્સફ્ગા) 5 ડિસેમ્બર, 2018

જો તમે તમારી જાતને રટમાં શોધી શકો છો અથવા તમે જે જોઈએ તેટલું રમી શકતા નથી, તો તમારે બે ક્ષેત્રોમાં ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરો – તમારા વલણ અને તમારી ઉર્જા. તે આશ્ચર્યજનક છે જ્યારે તે બે માનસિકતા બદલાશે.

ટોમ ટોમ (@ થીમક્રેન) ડિસેમ્બર 5, 2018

આગળ ગાય્સ માટે … 📝 #ATD @ જોમોઅરઅવર્ડ pic.twitter.com/O01q2MGR5X

જ્યોર્જિયા ફૂટબોલ (@ ફૂટબોલયુજીએ) 5 ડિસેમ્બર, 2018

દિવસનો ગુડ ડોગ

બ્લૂઝમાં એક ટીમ કૂતરો છે અને તે ખૂબ જ સારો કૂતરો છે pic.twitter.com/B0q8CEHRDo

– પીટ બ્લેકબર્ન (@ પાઇટેબ્લેકબર્ન) ડિસેમ્બર 6, 2018

Top