You are here
Home > Sports > કાઉબોય્સના આત્મવિશ્વાસના આત્મવિશ્વાસ, અને વધુ – ચાર કાઉન્સિટ્સ કૅચ-અપ – ડલ્લાસ ન્યૂઝ માટે ચાર-રમતની વિજેતા સિદ્ધિ એ બેઝ લાઇન છે.

કાઉબોય્સના આત્મવિશ્વાસના આત્મવિશ્વાસ, અને વધુ – ચાર કાઉન્સિટ્સ કૅચ-અપ – ડલ્લાસ ન્યૂઝ માટે ચાર-રમતની વિજેતા સિદ્ધિ એ બેઝ લાઇન છે.

કાઉબોય્સના આત્મવિશ્વાસના આત્મવિશ્વાસ, અને વધુ – ચાર કાઉન્સિટ્સ કૅચ-અપ – ડલ્લાસ ન્યૂઝ માટે ચાર-રમતની વિજેતા સિદ્ધિ એ બેઝ લાઇન છે.

ડિસેમ્બર 6, 2018

બધા વસ્તુઓ ડલ્લાસ કાઉબોય્સ સાથે અપ ટુ ડેટ રહેવા માટે તમને જાણવાની જરૂર છે તે અહીં છે.

આગલી રમત

ડેલાસ ખાતે ફિલાડેલ્ફિયા ઇગલ્સ – 3:25 વાગ્યા રવિવાર, ડિસેમ્બર 9 – ફોક્સ.

આજેની ટોચની વાર્તાઓ

ડેલાસ કાઉબોય્સ મિડલ લાઇનબેકર જેલોન સ્મિથ (54) ફિલાડેલ્ફિયા, પેનના લિંકન ફાઈનાન્સિયલ ફિલ્ડ ખાતે બીજા ક્વાર્ટરમાં ફિલાડેલ્ફિયા ઇગલ્સના ગુનાને બંધ કર્યા પછી ડલ્લાસ કાઉબોય્સની મજબૂત સુરક્ષા જેફ હીથ (38) સાથે ઉજવણી કરે છે. રવિવારે, 11 નવેમ્બર, 2018. (રોઝ બાકા / ડલ્લાસ મોર્નિંગ ન્યૂઝ)

ગુલાબ બાકા /

સ્ટાફ ફોટોગ્રાફર

ડેલાસ કાઉબોય્સ મિડલ લાઇનબેકર જેલોન સ્મિથ (54) ફિલાડેલ્ફિયા, પેનના લિંકન ફાઈનાન્સિયલ ફિલ્ડ ખાતે બીજા ક્વાર્ટરમાં ફિલાડેલ્ફિયા ઇગલ્સના ગુનાને બંધ કર્યા પછી ડલ્લાસ કાઉબોય્સની મજબૂત સુરક્ષા જેફ હીથ (38) સાથે ઉજવણી કરે છે. રવિવારે, 11 નવેમ્બર, 2018. (રોઝ બાકા / ડલ્લાસ મોર્નિંગ ન્યૂઝ)

કાઉબોય્સના આત્મવિશ્વાસના આત્મવિશ્વાસ માટે બે રમતની વિજેતા રેખા એ બેઝ લાઇન છે

એનએફએલ કૅલેન્ડર ડિસેમ્બરમાં આવે ત્યારે દરેક ટીમને સમાન પગલા પર ન મળે.

કાઉબોય આરબી ઇઝેકીલ ઇલિયટ એનએફએલની સાલવેશન આર્મી ઉજવણી માટે દંડ, કારીમ હન્ટ અને રૂબેન ફોસ્ટર પરના વિચારો

હઝેકીએલ ઇલિઓટ એ અવિશ્વસનીય છે કે એનએફએલ તેમને દાનમાં દાન વધારવા માટે રચાયેલ ઉજવણી માટે સજ્જ કરશે અને કારીમ હન્ટ અને રૂબેન ફોસ્ટરને સલાહ આપશે કારણ કે તેઓ લીગથી સ્ત્રીઓ સામે તેમની હિંસા માટે પ્રતિક્રિયાઓનો સામનો કરે છે.

ફિલ્મ રૂમ: કેમર વિલિયમ્સે કાઉબોય્સ માટે એલજીમાં ઝેવિયર સુઆ-ફિલોનો પ્રારંભ કરવો શા માટે પાત્ર છે

કોનેર વિલિયમ્સને ટેનેસી ટાઇટન્સને ડલ્લાસ કાઉબોય્સના નુકશાનમાં ઘૂંટણની ઘાયલ થયા પછી સમય ગુમાવવાની ફરજ પડી હતી.

ઇગલ્સ લાઇનબેકર કમુ ગ્રેગિયર-હિલ રવિવારની રમતમાં કાઉબોય્સ બુલેટિન-બોર્ડ સામગ્રીનું મથાળું આપે છે

ફિલાડેલ્ફિયા ઇગલ્સ લાઇનબેકર કમુ ગ્રેગિયર-હિલે બુધવારે ડલ્લાસ કાઉબોયને કેટલીક બુલેટિન બોર્ડ સામગ્રી આપી હતી.

‘તે ફક્ત ફિટિંગ છે’: કાઉબોય્સ રુકી એલ.બી. લેઇટન વેન્ડર એસ્ચ ‘વુલ્ફ હન્ટર’ બનવાની વાત કરે છે.

કાઉબોય્સ રુકી લાઇનબેકર લેઇટન વેન્ડર એસ્ચ “ધ વુલ્ફ હન્ટર” ઓળખને સંપૂર્ણપણે સ્વીકારે છે.

ઇઝેકીલ ઇલિયટ (21) પાછળ ચાલી રહેલા ડલ્લાસ કાઉબોય્સે 16-યાર્ડ ટચડાઉન રન પર સ્કોર કર્યા બાદ સાલ્વેશન આર્મી કેટલમાં 21 ડોલરનો ઘટાડો કર્યો છે, કેમ કે એએફએલ ફૂટબોલ રમતમાં વોશિંગ્ટન રેડસ્કિન્સ સામેના પ્રથમ ત્રિમાસિક ગાળા દરમિયાન આક્રમક હરીફાઈ લે'લ કોલિન્સ (71) એ પ્રથમ ક્વાર્ટર દરમિયાન જુએ છે. ગુરુવારે એટી એન્ડ ટી સ્ટેડિયમ ખાતે, 22 નવેમ્બર, 2018, આર્લિંગ્ટનમાં. (હસતો એન. પૂલ / ડલ્લાસ મોર્નિંગ ન્યૂઝ)

હસતો એન. પૂલ / સ્ટાફ ફોટોગ્રાફર

ઇઝેકીલ ઇલિયટ (21) પાછળ ચાલી રહેલા ડલ્લાસ કાઉબોય્સે 16-યાર્ડ ટચડાઉન રન પર સ્કોર કર્યા બાદ સાલ્વેશન આર્મી કેટલમાં 21 ડોલરનો ઘટાડો કર્યો છે, કેમ કે એએફએલ ફૂટબોલ રમતમાં વોશિંગ્ટન રેડસ્કિન્સ સામેના પ્રથમ ત્રિમાસિક ગાળા દરમિયાન આક્રમક હરીફાઈ લે’લ કોલિન્સ (71) એ પ્રથમ ક્વાર્ટર દરમિયાન જુએ છે. ગુરુવારે એટી એન્ડ ટી સ્ટેડિયમ ખાતે, 22 નવેમ્બર, 2018, આર્લિંગ્ટનમાં. (હસતો એન. પૂલ / ડલ્લાસ મોર્નિંગ ન્યૂઝ)

દિવસનો પ્રશ્ન

આ સીઝનમાં કાઉબોય્સ એટલા વધુ સારા કેમ છે?

ભીંગડા: કાઉબોય્સ એટીએન્ડટી સ્ટેડિયમમાં 10 સીઝન પહેલાં (હા, તે પહેલેથી જ 10 મોસમ છે, જો તમે વિશ્વાસ કરી શકો છો) માં ખસેડ્યા ત્યારથી, કાઉબોય્સે ઘર ક્ષેત્રના ફાયદામાં મોટા ભાગનો આનંદ માણ્યો નથી. હકીકતમાં, 200 9 માં જેરી વર્લ્ડમાં જતા હોવાથી, કાઉબોય્સ નિયમિત સિઝનનો રેકોર્ડ 42-36 છે, તે ફક્ત 500 થી ઉપરની રમતો છે .500.

પરંતુ આ સીઝનમાં ઘરની પ્રથમ સ્થાને કાઉબોય 5-1 છે.

આ વર્ષે સફળતામાં મોટો તફાવત શું છે? તે “ડી” છે જે તફાવત બનાવે છે.

કાઉબોય્સ સંરક્ષણએ 2018 માં છ ઘર રમતોમાં માત્ર 105 પોઈન્ટની મંજૂરી આપી હતી. તે સરેરાશ 17.5 પોઇન્ટ-દીઠ-ઘર-રમતની સરેરાશ છે. ઉદઘાટન 2009 ની સિઝનથી તે ઘરની સૌથી નીચો પ્રતિ-રમત સરેરાશ છે જ્યારે ડલ્લાસે કાઉબોયસ સ્ટેડિયમ ખાતે 13.9 પોઇન્ટ-દીઠ-રમતની રમતને મંજૂરી આપી હતી.

2018 માં એકંદરે, ઘર અને રસ્તાની રમતોને સંયોજિત કરીને, કાઉબોય્સ સરેરાશ 18.5 પોઈન્ટ-દીઠ-રમતની મંજૂરી આપે છે જે એનએફએલમાં બીજા ક્રમે છે. માત્ર જંગલીઓ વધુ સારી સ્કોરિંગ બચાવ ધરાવે છે. જંગલો રમત દીઠ 17.8 પોઇન્ટ પરવાનગી આપે છે.

આગામી ચેટ્સ

તમારા પોતાના પ્રશ્નો પૂછવા માંગો છો? કાઉબોય નિષ્ણાત સાથે ચેટ કરો!

11 ગુરુવાર ગુરુવાર: કૉલમવાદક કેવિન શેરિંગ્ટન

11 મી શુક્રવાર: વિશેષ ફાળો આપનાર મેટ મોસ્લી

આજે તે બધું જ છે! નવીનતમ રમતોના સમાચાર અને વિશ્લેષણ માટે SportsDayDFW.com તપાસો.

શું તમારી પાસે પ્રતિક્રિયા છે? કરવા માટે તમારા વિચારો, પ્રશ્નો, વખાણ અને સુધારાઓ મોકલો sportsfeedback@dallasnews.com .

આ વિષય તમારી વૉઇસ ખૂટે છે.

Top