You are here
Home > Entertainment > ચિત્રોમાં: 7 વખત નિષ્ઠા મેનને અમને તેમના પ્રભાવ સાથે ધૂમ્રપાન કર્યું – ધ ન્યુઝ મિનિટે

ચિત્રોમાં: 7 વખત નિષ્ઠા મેનને અમને તેમના પ્રભાવ સાથે ધૂમ્રપાન કર્યું – ધ ન્યુઝ મિનિટે

ચિત્રોમાં: 7 વખત નિષ્ઠા મેનને અમને તેમના પ્રભાવ સાથે ધૂમ્રપાન કર્યું – ધ ન્યુઝ મિનિટે

નિતીયાએ હંમેશાં જે ભાગ ભજવ્યો છે તે જોયો છે, પછી ભલે તે પ્રાચીન સમયમાં રાજકુમારી અથવા આપણામાં રાજકીય નેતા હોય.

તમિળનાડુના મુખ્યમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીએ આગામી બાયોપિકમાં જિયાલિષ્ઠા તરીકે નિષ્ઠા મેનનને સમાનતા અંગે બડાઈ મારવી પડી છે. પ્રિયદર્શિની દિગ્દર્શિત, ધ આયર્ન લેડી એ અન્ય ફિલ્મોમાંની એક છે જે જયલલિતાના ઘટનાપૂર્ણ અને ઘણી વખત દુ: ખદ જીંદગી પર આધારિત છે.

જયારે અન્યોએ અભિનેતાની જાહેરાત કરવાની બાકી નથી, જે જયલલિતા ભજવશે, ત્યારે આ પ્રોજેક્ટમાં નિષ્ઠાની હાજરી જ તે બાયોપિક્સમાં સૌથી અપેક્ષિત છે. જુલાઇલિથાના જન્મ જયંતી સાથે બુધવારે પ્રથમ દેખાવ પોસ્ટરનું અનાવરણ કરવામાં આવ્યું હતું.

દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણી પ્રતિભાશાળી મહિલા અભિનેતાઓ છે, પરંતુ તેમની કુશળતાને સમર્પણ થાય ત્યારે નિષ્ઠા સાથે સ્પર્ધા કરી શકે તેવા કેટલાક એવા છે. થોડા દિવસ પહેલા, એન.ટી.આર. બાયોપિક પોસ્ટરમાં નિષ્ઠ્યાને સાવીત્રી તરીકે જોવામાં આવ્યાં હતાં અને તે પછી પણ, ઘણા લોકોએ ટિપ્પણી કરી હતી કે તે કેવી રીતે સરળતાથી ભૂતપૂર્વની જેમ દેખાતી હતી.

તેણીએ 100% ભજવેલી દરેક ભૂમિકા આપવા માટે નીિતિયાની ક્ષમતાએ તેને ‘સિંગલ-લે’ રજૂઆત કરનારનો ટેગ મળ્યો છે. તેણીએ મસાલા ફિલ્મ ફોર્મેટમાં સતત ભૂમિકા ભજવી છે – દાખલા તરીકે , ગયા વર્ષે દિપાલાવલીની રજૂઆતમાં મર્સલમાં, ફ્લેશબેક ક્રમ નિષ્ઠ્યાના પાત્ર દ્વારા લગાડવામાં આવ્યો હતો, જોકે તે એક વિજય ફિલ્મ હતી.

ફિલ્મોમાં તેણીએ નાની ભૂમિકા ભજવી છે, તેણીએ ખાતરી કરી છે કે તેણીને યાદ આવે છે – અનુષ્કા શેટ્ટીની રુધરામાદેવી , બેંગ્લોર ડેઝના પ્રભાવી નતાશા અથવા 24 માંથી લોલી ગાયન (‘લાલિજો’) પ્રિયા .

અહીં નિશ્ચ્યા મેનનની મૂવી જોવાની સૂચિ છે જે તેના માટે પૂરતી ન મેળવી શકે:

આલા મોડાલેંડી : જોકે નિષ્ઠ્યાએ બાળ અભિનેતા તરીકેની શરૂઆત કરી હતી અને તેણીના પ્રદર્શન માટે અનુકૂળ સમીક્ષાઓ પ્રાપ્ત કરી હતી, તે નંદિની રેડ્ડી દ્વારા દિગ્દર્શીત આ તેલુગુ ફિલ્મ છે, જેણે લોકોને બેસીને સૂચના આપી. 2011 માં રિલીઝ થતી રોમેન્ટિક કૉમેડી ઓલ્પો ઓલ્પો પ્રેમર ગોલ્પો નામની બંગાળી ફિલ્મની રિમેક છે અને નનીએ પુરુષની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ ફિલ્મમાં પુષ્કળ પરિસ્થિતિઓની કૉમેડી હતી અને નિષ્ઠ્યાના પ્રભાવશાળી યુવાન સ્ત્રી તરીકે જે પ્રેમમાં પડી ગયો હતો અને બહાર નીકળી ગયો હતો તેને તેણીએ કોમિક ટાઇમિંગ સાબિત કરવાની તક આપી.

ઉરુમી: પૃથ્વીરાજ, જેનેલિયા અને પ્રભુદેવ સાથેના ઐતિહાસિક મલયાલમ નાટકમાં નીતીયાએ ચિરાક્કલ બાલા ભજવી. તબુ, આર્ય અને વિદ્યા બાલન પણ આ ફિલ્મમાં વિસ્તૃત કેમેરોમાં દર્શાવવામાં આવ્યા છે. સંતોષ સિવાન દ્વારા નિર્દેશિત, આ ફિલ્મ ચિરાક્કલ રોયલ હાઉસ અને તેઓ જે પડકારોનો સામનો કરે છે તે વિશે હતી. નિષ્ઠ્યાએ આ ફિલ્મમાં રાજકુમારી બાલાની ભૂમિકા ભજવી હતી, જે એક મોહક સૌંદર્યને દૂર કરતી હતી જેણે વિવેચકો અને પ્રેક્ષકોને એકસરખું ફેરવ્યું હતું.

માયના : નિષ્ઠાએ આ કન્નડ ફિલ્મમાં, અપંગતા ધરાવતી યુવાન સ્ત્રી મૈના ભજવી હતી. દુ: ખી પ્રેમની વાર્તા એક યુવા યુગલના પ્રેમમાં આગળ વધે છે અને જ્યારે તેમાંથી એક અજાણતા હત્યા કરે છે ત્યારે શું થાય છે. આ ફિલ્મે વિવેચકોની પ્રશંસા જીતી અને બોક્સ ઓફિસ પર સારી કામગીરી બજાવી.

ઈશ્ક : વિક્રમ કુમાર દ્વારા દિગ્દર્શિત, નિષ્ઠ્યાએ આ રોમેન્ટિક ડ્રામામાં ઘણા ટ્વિસ્ટ અને વળાંક સાથે પ્રિયા ભજવી. જોકે પ્લોટ ખાસ કરીને મેલોડ્રામ પર મૂળ અને મૂળ નથી, મુખ્ય લીડની રજૂઆત – નિષ્ઠા અને નિથેયિન – આ ફિલ્મે કામ કર્યું તેની ખાતરી કરી, અને તે એક મોટો સફળ બન્યો. તે બંનેએ એકબીજા સાથે રોમાંસની ફિલ્મ કરવાનું પણ શરૂ કર્યું- ગુંદે જારી ગાલ્થંથિંડે – જેણે બોક્સ ઓફિસ પર પણ સારો દેખાવ કર્યો.

ઉસ્તાદ હોટેલ : આ અનવર રશીદની ફિલ્મમાં, નિષ્ઠાએ રૂઢિચુસ્ત પરિવારની મહત્વાકાંક્ષી મુસ્લિમ શાહને ભજવી હતી. તેની ચમકતી આંખો અને સ્ક્રીનની હાજરી સાથે, તે જ્યારે ફ્રેમમાં દેખાય ત્યારે દર વખતે તેણીએ ફિલ્મને ઉન્નત કરી. ફિલ્મમાં ડુલકર સલમાને પુરુષની ભૂમિકા ભજવી હતી.

ઠીક કનમની : જો મની રત્નમના આ હળવા તમિલ રોમાંસ કામ કરે છે, તો ક્રેડિટને તેની મુખ્ય જોડીમાં જવું પડશે – ડુલકર સલમાન અને નિષ્ઠા મેનન ફરીથી. આ લાઇવ ઇન રિલેશનશીપમાં એક યુવાન દંપતી વિશેની આ ફિલ્મએ તેના સ્કેચી પ્લોટ માટે ટીકા કરી હતી, પરંતુ ડુલકર અને નિષ્ઠા વચ્ચેની રસાયણશાસ્ત્ર તમિલ સિનેમામાં સૌથી યાદગાર રોમકોમાંની એક બનાવે છે. એક દ્રશ્યોમાં કર્નાટિક ગીતના રેન્ડરિંગ માટે નિષ્ઠાની સંપૂર્ણ હોઠની હિલચાલ પણ ઘણા લોકો દ્વારા પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. ડુલકર અને નિષ્ઠાએ એક અન્ય રોમાંસ ફિલ્મ, 100 ડેઝ ઓફ લવ માં એક સાથે અભિનય કર્યો હતો .

અવે : તેલુગુ ફિલ્મ નિર્માતા પ્રસાંત વર્મા દ્વારા દિગ્દર્શિત આ અણધારી મલ્ટી-સ્ટારર માં, નિષ્ઠિયા કૃષ્ણ, એક લેસ્બિયન મહિલા ભજવી હતી. તેણીના સ્ટ્રાઇકિંગ હેરકટ અને કોમિક ટાઇમિંગ સાથે, તેણીએ ફિલ્મમાં મોટી અસર કરી હતી, તેમ છતાં તેની ભૂમિકા, દરેકની જેમ, પણ ઘણા લોકોમાં એક વાર્તા સુધી મર્યાદિત હતી.

બે બાયોપિક્સ સિવાય, નિષ્ઠા ટૂંક સમયમાં પ્રાણમાં જોવા મળશે જ્યાં તે સમગ્ર ફિલ્મમાં એકમાત્ર અભિનેતા છે! અને તે જ નહીં, આ ફિલ્મ ચાર દક્ષિણ ભારતીય ભાષાઓમાં બનાવવામાં આવી રહી છે.

Top