You are here
Home > Entertainment > ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન નવા મેગેઝિનના કવર પર લાલ પેન્ટસ્યુટમાં બોસ લેડી છે. ચિત્ર જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન નવા મેગેઝિનના કવર પર લાલ પેન્ટસ્યુટમાં બોસ લેડી છે. ચિત્ર જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન નવા મેગેઝિનના કવર પર લાલ પેન્ટસ્યુટમાં બોસ લેડી છે. ચિત્ર જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનને ખબર છે કે મેગેઝિનના કવરને કેવી રીતે રોકવું. અભિનેતાએ બુધવારે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ચિત્ર શેર કર્યો છે જે તેને ડિસેમ્બર-જાન્યુઆરીના ઇશ્યૂના કોન્ડી નેસ્ટ ટ્રાવેલરના કવર પર બતાવે છે.

લાલ સૅટન શર્ટ અને પેન્ટના પટ્ટાવાળા જોડી પર લાલ જાકીટમાં ઐશ્વર્યા જોવા મળે છે. તેણીના વાળને તેના વાળમાં પણ લાલ દ્વારા વખાણવામાં આવે છે. તેણીના ચાહકોએ પણ તેણીને એક રાણીને ટિપ્પણીમાં બોલાવીને, આ ચિત્રને ગમ્યું.

મેગેઝિન સાથે વાત કરતા, ઐશ્વર્યાએ કહ્યું કે લોકો તમારી સોશિયલ મીડિયાની હાજરીને “તમારી લોકપ્રિયતા અથવા સ્થિતિના બારોમેટ્રિક પ્રતિબિંબ” તરીકે જુએ છે તે તેમના માટે છૂટી હતી. અત્યાર સુધી, તેણી કહે છે, તેણીની સોશિયલ મીડિયાની મુસાફરી કુદરતી લાગ્યું છે.

“હું દિવસ દરમિયાન જે કંઈ પણ કરું છું તે પોસ્ટ કરતો નથી કારણ કે પછી તે નોકરી બની જાય છે અને પછી તમે સતત તેના પરિણામ પર જ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો છો, નહીં કે વાસ્તવિક અનુભવ. આઈએનએન સાથે શેર કરાયેલા અંશો અનુસાર, મને મારા વાસ્તવિક જીવન સાથે જોડાવાની જરૂર છે.

તેણીએ સોશિયલ મીડિયાને આખરે બનાવવાનો નિર્ણય કર્યો કેમ? “મને લાગે છે કે તે મારા ધન્યવાદીઓની ધૈર્ય, પ્રબળતા અને સખતતા છે … મારો અર્થ એ છે કે, આ જગતનો માર્ગ છે; મને તે મળે છે. હું લાંબા સમયથી દૂર રહ્યો તે કારણ એ છે કે પશુનું સ્વરૂપ એવું છે કે તે વ્યવસાય બને છે. દરેક વ્યક્તિને સંખ્યા જોઈએ છે, તેઓ તેને તમારી લોકપ્રિયતા અથવા સ્થિતિના બેરોમેટ્રિક પ્રતિબિંબ તરીકે જોશે. પછી તમે તેને કેવી રીતે મુદ્રીકૃત કરો છો અથવા વ્યવસાયિક રૂપે તેની સાથે વ્યવહાર કરો છો?

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન તેમની પુત્રી આરાધ્યા બચ્ચન સાથે એનજીઓ સ્મિલ ટ્રેન ઇન્ડિયાના ઇવેન્ટ દરમિયાન ઊભી છે, કારણ કે તેઓ તેમના પિતા ક્રિષ્નારાજ રાઈની જન્મજયંતિ મુંબઈમાં ઉજવે છે. (પીટીઆઈ)

“તે સારું છે કે તે દિવસના અંતે એક વ્યવસાય છે, પરંતુ હું આખા વિશ્વ, નાટકમાં ખેંચાઈ જવા માંગતો ન હતો. તે કહે છે કે, આ જીવનનો માર્ગ છે, તે વિશ્વ છે જેમાં આપણા બાળકો મોટા થાય છે, તે અહીં રહેવાનું છે, અને તેમાં કશું ખોટું નથી. ”

ઐશ્વર્યા અને તેના અભિનેતા પતિ અભિષેક બચ્ચનની સાથે આરાધ્યા નામની પુત્રી છે. તેણીની રજાઓની ઝાંખી કેટલીક વખત ઑનલાઇન અભિનેત્રી તેમના ચાહકો સાથે શેર કરે છે તે ભાગનો એક ભાગ છે. તેણીની પ્રિય વેકેશન શૈલી – બીચ, પર્વતો, શહેરો, જંગલો અથવા રણમાં – તેણીએ કહ્યું: “અભિષેક અને હું બધે ખુશ છું પરંતુ હું ‘ અમે આરાધ્યા હોવાને કારણે ઘણી વધુ બીચ ગંતવ્યો કરી રહ્યા છીએ. ”

જયા બચ્ચન (એલ), ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન (સી) અને અમિતાભ બચ્ચન (આર) એ અભિનેતા રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણેની લગ્નની રિસેપ્શન પાર્ટી દરમિયાન એક ચિત્ર માટે તૈયાર હતા. (એએફપી)

ઐશ્વર્યાના મુસાફરીની થેલીમાં હંમેશા શું છે? “તમે મને તે પૂછી શકતા નથી! અભિષેક હંમેશા હસે છે અને કહે છે કે મારી બેગ મેરી પોપ્પીન્સ બેગ જેવી છે – આરાધ્યા પહેલાં પણ. તમને જે પણ જરૂર પડશે તેમાંથી નીકળી જશે. તે બધું જે તમે સંભવતઃ વિચારી શકો તે ત્યાં છે, “તેણીએ કહ્યું.

(આઇએનએ દ્વારા ઇનપુટ્સ સાથે)

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ડિસેમ્બર 05, 2018 16:31 IST

Top