You are here
Home > Entertainment > અનુષ્કા શર્મા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ પર મૌન તોડી નાખે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

અનુષ્કા શર્મા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ પર મૌન તોડી નાખે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

અનુષ્કા શર્મા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ પર મૌન તોડી નાખે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

અભિનેત્રીએ કહ્યું છે તે અહીં છે

સુધારાશે: 5 ડિસેમ્બર, 2018, 16:37 IST

અનુષ્કા શર્માની ગર્ભાવસ્થા વિશેની અફવાઓ હવે કેટલાક સમય માટે રાઉન્ડ કરી રહી છે. હકીકતમાં, અભિનેત્રીએ ક્રિકેટર સાથે લગ્ન કર્યા પછી તરત જ તેઓએ શરૂઆત કરી

વિરાટ કોહલી

ગયા વર્ષે ઇટાલીમાં એક પરીકથા લગ્નમાં.

અનુષ્કા કોઈ પણ અટકળોનો જવાબ આપવા માટે ક્યારેય આવી નથી – તેણી તેની લગ્નની અફવાઓ પર પણ મમ્મી હતી – અભિનેત્રીએ તાજેતરમાં જ તેમને એક મુલાકાતમાં સંબોધિત કર્યા હતા. તેણીએ કહ્યું કે કોઈ પણ વસ્તુ કરે છે, લોકો હંમેશાં અફવા ફેલાવે છે. અનુષ્કાને ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ ‘મૂર્ખ’ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે, આખરે કોઈ પણ તેને થોડા મહિનાથી છુપાવી શકે નહીં. કોઈ પણ કંઇપણ લખી શકે છે, પરંતુ કેટલાક સમય પછી તેઓ મૂર્ખ દેખાશે.

અનુષ્કાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તે દરેક અભિનેત્રી દ્વારા થતી અસ્વસ્થતા છે – તેઓ સતત સંબંધ, લગ્ન અથવા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓનું રક્ષણ કરે છે. અંગત રીતે, અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તે આવા બઝને ધ્યાન આપતો નથી અને ફક્ત તેને હસશે. તેણીએ ઉમેર્યું હતું કે હવે તે “રાઉન્ડ-ધ-ક્લાક” કામ કરી રહી છે.

આ વર્ષે, આ વર્ષે ચાર ફિલ્મોમાં ભાગ લેતા આ વાતને ધ્યાનમાં રાખીને, અનુષ્કા ચોક્કસપણે અતિશયોક્તિયુક્ત નથી. ‘પાર’, ‘સંજુ’ અને ‘સુઇ ધાગા: મેઇડ ઇન ઇન્ડિયા’ પહેલાથી જ રિલીઝ થઈ ગઈ છે, શાહરુખ ખાન-સ્ટારર ‘ઝીરો’ આ મહિનાના અંત સુધીમાં રિલીઝ થશે. આણંદ એલ રાય દ્વારા દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મ તેણીને સેરેબ્રલ પાલ્સી સાથે વૈજ્ઞાનિક તરીકે જોશે.

અનુષ્કા શર્મા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ પર પ્રતિક્રિયા આપે છે

00:47

Anushka Sharma reacts to pregnancy rumours

લોડ કરી રહ્યું છે

વિડિઓમાં:

અનુષ્કા શર્મા ગર્ભાવસ્થાના અફવાઓ પર પ્રતિક્રિયા આપે છે

Top