You are here
Home > Technology > 2020 સુધીમાં વપરાશકર્તાઓ માટે શટ ડાઉન કરવા માટે ગૂગલની લોકપ્રિય મેસેજિંગ એપ્લિકેશન, હેંગઆઉટ – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

2020 સુધીમાં વપરાશકર્તાઓ માટે શટ ડાઉન કરવા માટે ગૂગલની લોકપ્રિય મેસેજિંગ એપ્લિકેશન, હેંગઆઉટ – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

2020 સુધીમાં વપરાશકર્તાઓ માટે શટ ડાઉન કરવા માટે ગૂગલની લોકપ્રિય મેસેજિંગ એપ્લિકેશન, હેંગઆઉટ – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

બૉલીવુડ |

સુધારાશે: 01 ડિસે, 2018, 06.11 PM IST

ગૂગલ હેંગઆઉટ્સ

સાન ફ્રાન્સિસ્કો:

ગૂગલ

ગ્રાહકો દ્વારા તેની લોકપ્રિય Hangouts સેવા બંધ કરશે

2020

, ગૂગલ (Google) એ ગૂગલ (Google) એ અહેવાલ આપ્યો છે કે પ્રોડક્ટના રોડમેપથી સ્રોતને સ્રોતોનો ઉલ્લેખ કરે છે.

Hangouts ને સ્થાનાંતરિત તરીકે લોંચ કરવામાં આવ્યું હતું

Gchat

2013 માં ટેક ટાઇટન દ્વારા, પરંતુ તાજેતરના વર્ષોમાં સુવિધાઓ ગુમાવતા હોવાથી કંપનીએ એપ્લિકેશનને અપડેટ કરવાનું બંધ કર્યું છે અને એસએમએસ મેસેજિંગ દૂર કર્યું છે.

જો કે, હજી પણ વેબ પર Gmail માં Hangouts એક અગ્રણી ચેટ વિકલ્પ છે અને એપ્લિકેશન પણ Google Play Store પર અસ્તિત્વમાં છે.

ગૂગલ હેંગઆઉટ્સ

એ કંપની દ્વારા વિકસિત એક કમ્યુનિકેશન પ્લેટફોર્મ છે જેમાં મેસેજિંગ, વિડિઓ ચેટ, એસએમએસ અને વૉઇસ ઓવર ઇન્ટરનેટ પ્રોટોકોલ (વીઓઆઈપી) સુવિધા શામેલ છે.

“છેલ્લી વસંત Google દ્વારા Hangouts ચેટ અને Hangouts મીટિંગ સાથેના એન્ટરપ્રાઇઝનો ઉપયોગ એન્ટરપ્રાઇઝનો ઉપયોગ કરવા માટે Hangouts બ્રાંડ માટે તેનું પોવૉટ જાહેર કર્યું છે, તેથી Hangouts ગ્રાહક એપ્લિકેશનના મૃત્યુ અંગે થોડો સમય માટે લેખ દિવાલ પર રહ્યો છે,” 9 થી 5 ગુગલ શુક્રવારે મોડેથી અહેવાલ આપે છે.

ઘણી સમીક્ષાઓ અહેવાલિત રીતે કહે છે કે Hangouts એપ્લિકેશન એ ઉંમર, બગ્સ તેમજ પ્રદર્શન સમસ્યાઓ બતાવે છે.

ગૂગલની પિક્સેલ ઇવેન્ટથી 5 બ્રેકથ્રુ ડિવાઇસેસ

હેલો, નવી લાઇન અપ

10 ઑક્ટો, 2018

ન્યૂ યોર્કમાં પિક્સેલ 3 ઇવેન્ટમાં તમામ લિક્સને અંતે પુષ્ટિ મળી હતી જ્યાં ગૂગલે પિક્સેલ સ્લેટ અને ગૂગલ હોમ હબ સહિતના તેમના નવા ફ્લેગશિપ એન્ડ્રોઇડ ફોન અને નવા ઉપકરણોનું અનાવરણ કર્યું હતું. જાહેરાત કરાઈ હતી તે તમામ સૌથી મોટી સમાચાર અહીં છે. (Pic માં: ડાબેથી જમણે, Google હોમ હબ, પિક્સેલ સ્લેટ અને પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ 3 એક્સએલ ફોન.)

પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ પિક્સેલ 3 એક્સએલ

10 ઑક્ટો, 2018

પિક્સેલ સ્લેટ: Chromebook અથવા એ ટેબ્લેટ

10 ઑક્ટો, 2018

પિક્સેલ સ્લેટ એ એક ટેબ્લેટ ડિવાઇસ છે જે ક્રોમ ઓએસ, 12.3-ઇંચની મોલેક્યુલર ડિસ્પ્લે સ્ક્રીન છે. પિક્સેલ સ્લેટમાં ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ ફેસિંગ સ્પીકર્સ, ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર અને બે USB-C પોર્ટ્સનો સમાવેશ થાય છે, જોકે પછીનું આવશ્યક છે કારણ કે હેડફોન જેક નથી. પિક્સેલ સ્લેટ ટૂંક સમયમાં વેચાઈ જશે અને ઇન્ટેલ કોર એમ 3, આઈ 5, અથવા સેલેરોન પ્રોસેસર્સ સાથે, 4 જીબી, 8 જીબી, અથવા 16 જીબી મેમરી સાથે ઉપલબ્ધ થશે. તે 256GB સ્ટોરેજ સુધી ઉપલબ્ધ છે. પિક્સેલ સ્લેટ નવેમ્બરમાં 599 ડોલરથી શરૂ થતાં થોડાં બજારોમાં વેચાણ કરશે, જ્યારે સ્લેટ કીબોર્ડનું 199 ડોલરનું ખર્ચ થશે, અને સ્ટાઈલસનો ખર્ચ $ 99 થશે.

ગૂગલ હોમ હબ

10 ઑક્ટો, 2018

ગૂગલ પિક્સેલ ચાર્જિંગ સ્ટેન્ડ

10 ઑક્ટો, 2018

Google નું નવું પિક્સેલ સ્ટેન્ડ પોર્ટ્રેટ અથવા લેન્ડસ્કેપ મોડમાં રહેતી વખતે તમારા ફોનને વાયરલેસ રીતે ચાર્જ કરશે. ડોક યુએસબી-સી ઉપર સંચાલિત છે, ઝડપી ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે અને કોઈપણ ક્યૂ-સુસંગત ડિવાઇસને ચાર્જ કરી શકે છે. તે આપમેળે ફોનની UI ને ગોઠવે છે અને ફોનને ડૉટ ડિસ્ટર્બ મોડમાં ફેરવે છે જ્યારે તે રાત્રે ડૉક થાય છે. સામાન્ય રીતે, તેને પિક્સેલ ફોનના માલિકોની પથારીની બાજુમાં મૂકવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવે છે જે ડુ-ઇટ-ઓલ-ડિવાઇસ તરીકે સેવા આપે છે, હવામાન, ટ્રાફિક અને કૅલેન્ડર માહિતી પૂરી પાડે છે તેમજ સૂર્યપ્રકાશની નકલ કરે છે તે વિશિષ્ટ એલાર્મ.

તદુપરાંત, ગૂગલે તેની એલો અને ડ્યૂઓ સેવાઓને સરળ રીતે ઉપયોગમાં લેવાતી ઇન્સ્ટન્ટ મેસેજિંગ એપ્લિકેશન્સ તરીકે બ્રાન્ડ નવા ઉત્પાદનો તરીકે રજૂ કરી, આમ, Hangouts ને વ્યવસાય જૂથ અથવા સહયોગ સંચાર સેવામાં રૂપાંતરિત કરી.

“ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમ, બ્રાન્ડ તરીકે Hangouts, જી સ્યૂટની Hangouts ચેટ અને Hangouts મીટ સાથે જીવશે, જેનો હેતુ સ્લેકની તુલનામાં ટીમ કમ્યુનિકેશન એપ્લિકેશન તરીકે બનાવાયેલો છે, અને બાદમાં વિડિઓ મીટિંગ્સ પ્લેટફોર્મ,” અહેવાલમાં ઉમેરવામાં આવ્યું છે.

પણ વાંચો

Google જાતીય ગેરવર્તનના નિયમોને સુધારણા કરે છે

ગૂગલ મેપ્સ પર ભારતને વિશિષ્ટ લાક્ષણિકતાઓ લાવવા

Google ને શોધ પરિણામો પર ટિપ્પણી કરવાની મંજૂરી આપવા માટે

ઓરેકલના અનુભવી થોમસ કુરિયન ગૂગલ ક્લાઉડનું નેતૃત્વ કરશે

ગૂગલ ક્રોમ 10 વળે છે

તમારા દેશ / પ્રદેશમાં ટિપ્પણી કરવાની સુવિધા અક્ષમ છે.

વેબની આસપાસથી

ધી ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ તરફથી વધુ

Top